Dalili za mlipuko wa nzige mkoa wa Kilimanjaro

Dalili za mlipuko wa nzige mkoa wa Kilimanjaro

Acha uchikozi basi
Nakuheshimu
Respect

Sent from my iPhone using Tapatalk
Sniper sikuchokozi nakueleza ukweli.
Kama hujawahi kumla basi bado hujaujua utamu wa nyama.
.
Uko wapi mida hii mjini hapa nikupeleke mahala ukapate kilo moja yako swaaafi kabisa🐖
 
Sniper sikuchokozi nakueleza ukweli.
Kama hujawahi kumla basi bado hujaujua utamu wa nyama.
.
Uko wapi mida hii mjini hapa nikupeleke mahala ukapate kilo moja yako swaaafi kabisa[emoji241]

Najua huwa unatupania sana but I will never provoke you in anyway
Be nice


Sent from my iPhone using Tapatalk
 
Hao uliuowaona huenda ni nzige wa kawaida. Kipindi hiki hata hawa nzige wa kawaida wako wengi kwani conditions za hali ya hewa na chakula zina-favour. Unajua hawa nzige wanaoshambulia mashamba ni tofauti na nzige tuliozoea. Wanatembea kwa makundi makubwa na wana uwezo wa kuruka mbali. Wakivamia sehemu ishindo chake siyo cha kawaida.
 
Sio kila panzi ana rangi ya brown kuna ambao wana mpaka rangi ya kijani na mabawa yao ya ndani huwa yanakuwa na rangi tofauti tofauti '' Kuna panzi wengine ni wakubwa tu ....Tulikuwa tuna waita balale miguu yao kama ina miba hivi wanatabia ya kurusha mateke ndio defense yao ....Akirusha tege likikupata kwenye kidole anaweza kukutoboa
Huyo ni nzige na siyo panzi. Panzi ni wadogo na wana rangi ya brown.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sio kila panzi ana rangi ya brown kuna ambao wana mpaka rangi ya kijani na mabawa yao ya ndani huwa yanakuwa na rangi tofauti tofauti '' Kuna panzi wengine ni wakubwa tu ....Tulikuwa tuna waita balale miguu yao kama ina miba hivi wanatabia ya kurusha mateke ndio defense yao ....Akirusha tege likikupata kwenye kidole anaweza kukutoboa

Sent using Jamii Forums mobile app
Ndiyo nikakuambia wale SIYO panzi bali ni nzige. Ila watu wengi wamezoea kuwaita panzi. Tena hao watoto wa mjini wanaowaita balale kabisa siyo panzi bali ni nzige. Panzi makazi yao mara nyingi ni ardhini kwenye udongo na wadogo.
 
Aisee maybe '' But mbona hao kwetu walikuwepo na hawakuwaga na madhara yoyote Yale ''...!? Tofauti na nzige wanavyo zungumzwa
Ndiyo nikakuambia wale SIYO panzi bali ni nzige. Ila watu wengi wamezoea kuwaita panzi. Tena hao watoto wa mjini wanaowaita balale kabisa siyo panzi bali ni nzige. Panzi makazi yao mara nyingi ni ardhini kwenye udongo na wadogo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom