Wacha1
JF-Expert Member
- Dec 21, 2009
- 16,676
- 8,246
Mkuu hapa umeua kila kitu, hawana aibu hawa what a loser, then anajishaua ka bibi ati mimi nimesema namfahamu, niche mie khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee mzee wa copy n paste khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ati Bubu Ataka Kusema what a name!
Mkuu;
Hawa vijana wanasikitisha na kushangaza sana.
Hawa ni bendera fuata upepo. Hawana wanachokisimamia kwa sababu akili zao wamezikabidhi kwa wanasiasa wa aina ya Mbowe.
Msome alichokiandika wakati ule na anachokiandika kwa sasa.
If you don't know where you are going, any road will get you there-Lewis Carroll
Siwezi kushangaa kama Mbowe akiwaambia watembee uchi na watafanya hivyo kwa sababu akili zao wamezikabidhi kwake!
View attachment 447813