Daily Mail UK: Tanzania charges whistle blower website founder

Daily Mail UK: Tanzania charges whistle blower website founder

Mkuu hapa umeua kila kitu, hawana aibu hawa what a loser, then anajishaua ka bibi ati mimi nimesema namfahamu, niche mie khe khe khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee mzee wa copy n paste khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee ati Bubu Ataka Kusema what a name!

Mkuu;
Hawa vijana wanasikitisha na kushangaza sana.

Hawa ni bendera fuata upepo. Hawana wanachokisimamia kwa sababu akili zao wamezikabidhi kwa wanasiasa wa aina ya Mbowe.

Msome alichokiandika wakati ule na anachokiandika kwa sasa.

If you don't know where you are going, any road will get you there-Lewis Carroll

Siwezi kushangaa kama Mbowe akiwaambia watembee uchi na watafanya hivyo kwa sababu akili zao wamezikabidhi kwake!
View attachment 447813

bak-jpg.447813
 
Wapi niliposema nakufahamu wewe pimbi? Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee sina haja ya kukufahamu mtu ambaye maandiko yako tu ynaonekana umekaa kama kinyonga. Khe khekhe heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
bak-jpg.447813


Well informed individual na bado unajuka humu na kuandika UONGO wa hali ya juu kwamba unanifahamu mimi wakati hunijui hata kwa 0.00000001%.

Well informed individual ambaye anaandika pumba kama hizi, "mtapiga mayowe weeeeee na kupayuka lakini ukweli ndio huo, you are the minority and the rule is that, the majority takes it all." Kwa akili yako fupi taahira wewe ukiwa kwenye majority basi hata kama mambo yanaenda mrama unatakiwa ukae kimya tu! Kweli wewe ni mpumbavu wa hali ya juu. Nyerere, Warioba, Mwinyi na Butiku hawa miaka yote hawakuwa kuwa kwenye minority lakini pale walipoona mambo yanaenda mrama hawakusita kusema hadharani, tofauti na unavyodhani wewe mpumbavu na muongo. Kwa akili yako fupi taahira wewe hawa walitakiwa wakae kimya tu huku nchi ikienda mrama.

Well informed Individual wewe, ufisadi wa magufuli kuhusu kukwapua nyumba za Serikali, upotevu wa mabilioni ya pesa za Ujenzi, ununuzi wa boti uozo la mwaka 1978 kwa bilioni 8 ambayo yote haya yameandikwa katika ripoti ya mwaka ya Mkaguzi na Mdhibiti Mkuu wa Hesabu za Serikali kwako wewe punguani ni wivu na majungu tu!

Utakuwa well informed katika pumba na kuandika uongo. Ungekuwa na IQ kama yangu kamwe usingethubutu kuja hapa kuandika uongo wako na kupindisha ukweli kuhusu dikteta uchwara, fisadi na mkurupukaji, mtu mwenye visasi na chuki za kutisha magufuli ambao Watanzania wengi sasa wanaujua.
 
Tangu lini mpiga mbiu "whistle blower" akawa mharifu na kulala segerea?
 
Wee taahira kumbe ni hata unayoyaandika humu huna kumbukumbu nayo Mburukenge wewe. Unapoandika hivi maana yake nini taahira wewe!? hio ndio sababu kubwa ya kushindwa maisha yako wewe mwenyewe binafsi. Utaandikaje kuhusu maisha yangu kama siyo kujibaraguza unanifahamu pimbi wewe!?

Akili yako finyu sana nilishakwambia hivyo na sasa umedhihiridha tena ufinyu wa akili yako. Unaposema mimi ni kinyonga ni lazima uonyeshe huo ukinyonga wangu na hivyo kuja na kauli zangu mbili ambazo ni contradiction to each other. Kuhusu lowassa huwezi kupata kauli zangu zinazoonyesha kwamba mimi ni kinyonga leo nasema hivi halafu kesho nageuza kauli yangu na kukikana nilichoandika awali.

Very well informed person you're have a long way to go to be well informed sasa hivi huko kichwani kwako kumejaa pumba tu wewe mganga njaa mtafutaji cheo kwa nguvu kwa kusifia huyo fisadi dikteta uchwara.



Wapi niliposema nakufahamu wewe pimbi? Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee sina haja ya kukufahamu mtu ambaye maandiko yako tu ynaonekana umekaa kama kinyonga. Khe khekhe heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
bak-jpg.447813
 
Hapa serikali imelikoroga, kama magu anafichua mafisadi basi hii ni sehemu maalumu ya kuweka mambo wazi sioni sababu ya kumbana jamaa maana najua huyu mtu yupo makini sana hapa JF kuhakikisha hakuna anaetoan lugha chafu na makosa mengine. hii habari iliyosababishwa mpaka akatafutwa ilikuwa ni jiwe la mwaka.

Unajua mimi namuunga mkoino magufuli ila sehemu nyingine anakosea tena anakosea sana. Yani baada ya kuyabana hayo majizi yaliyoiba pesa za taifa anakuja kumbana mtu wa watu melo maskini sasa kwa lipi baya alilofanya? kama kweli magu anafichua ufisadi basi hakuna haja ya kuwabana watu wasiokua na hatia labda kama kuna kingine kilichi chini ya pazia.
 
Wee taahira kumbe ni hata unayoyaandika humu huna kumbukumbu nayo Mburukenge wewe. Unapoandika hivi maana yake nini taahira wewe!? hio ndio sababu kubwa ya kushindwa maisha yako wewe mwenyewe binafsi. Utaandikaje kuhusu maisha yangu kama siyo kujibaraguza unanifahamu pimbi wewe!?

Akili yako finyu sana nilishakwambia hivyo na sasa umedhihiridha tena ufinyu wa akili yako. Unaposema mimi ni kinyonga ni lazima uonyeshe huo ukinyonga wangu na hivyo kuja na kauli zangu mbili ambazo ni contradiction to each other. Kuhusu lowassa huwezi kupata kauli zangu zinazoonyesha kwamba mimi ni kinyonga leo nasema hivi halafu kesho nageuza kauli yangu na kukikana nilichoandika awali.

Very well informed person you're have a long way to go to be well informed sasa hivi huko kichwani kwako kumejaa pumba tu wewe mganga njaa mtafutaji cheo kwa nguvu kwa kusifia huyo fisadi dikteta uchwara.
sasa huyu kuku anabisha nini? hilo fisadi la kazi gani? lishapigwa toka zaman enzi za nyerere na msele wake kikwete bado analipigia debe tuu?
Ningelikua na bastola ningeshammimina ya kicha mshenzi huyu.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Wee taahira kumbe ni hata unayoyaandika humu huna kumbukumbu nayo Mburukenge wewe. Unapoandika hivi maana yake nini taahira wewe!? hio ndio sababu kubwa ya kushindwa maisha yako wewe mwenyewe binafsi. Utaandikaje kuhusu maisha yangu kama siyo kujibaraguza unanifahamu pimbi wewe!?

Akili yako finyu sana nilishakwambia hivyo na sasa umedhihiridha tena ufinyu wa akili yako. Unaposema mimi ni kinyonga ni lazima uonyeshe huo ukinyonga wangu na hivyo kuja na kauli zangu mbili ambazo ni contradiction to each other. Kuhusu lowassa huwezi kupata kauli zangu zinazoonyesha kwamba mimi ni kinyonga leo nasema hivi halafu kesho nageuza kauli yangu na kukikana nilichoandika awali.

Very well informed person you're have a long way to go to be well informed sasa hivi huko kichwani kwako kumejaa pumba tu wewe mganga njaa mtafutaji cheo kwa nguvu kwa kusifia huyo fisadi dikteta uchwara.
Mkuu achana naye huyo anakusumbua tu kujenga hata hoja hawezi......

Tatizo wenyewe mawazo yao wanafikiri kila anayepinga ushenzi wa Magufuli ni chadema.........

Wanasahau kuna watanzania wengi wasio na vyama misimamo yao ni kusimamia ukweli sio ugali.........
 
kijamaa kinahisi nchi ni zizi la ng'ombe la familia.

si anafundishwa na mentor wake kagame pasipo kujua nchi hzi mbili ni tofauti tuna historia tofauti mpaka apa tulipofikia kukopi udikteta wa kagame 1 to 1 ni mistake! bongo tulisha advance sana we cant go back kucopy udikteta kwa nchi kama rwanda
 
I know Melo more than you do, I know this man for a decade now,the thing is that Melo has ignore a 10 bn to sell his website to the party, that is why they arrest him.
Kuuumbeee! ndio maana amepata hasira kama faru alie jeruhiwa, ameweza kuwanunua maprofesa kina Lipumba na DR, WA SIASA slaa anajishangaa kushindwa kumpata huyu dogo.. Hongera sana Max kwa kujitambua.
 
Ningekua mimi ndo Raisi ningeacha wapiga kelele wapige sana maana uzarendo Tz sasa hivi ni ziro...yaana watu humu tunatumia lugha chafu sana hata kama ni uhuru hii imekua too much....tatizo siyo uhuru tatizo ni lugha tunazotumia kuwaongelea viongozi na kufikisha ujumbe....mfano kuna mtu humu niliona juzi kati kamuita Raisi kiazi...sasa unajiuliza hivi yule mzee anawezaje kuwa kiazi...yaan hii shida ya kushikwa kwa mkurugenz tatizo ni sisi watumiaji...tukijielewa sisi wenyew hata hakutakua na shida....
 
Maana wakitunyima uhuru wa humu jamii forum, watendaji wake watakuwa na nafasi za kupiga dili hata asijue na raia waweza kuwa na taarifa za msingi. Hivyo,pia kuna advantage ya Ufisadi kujirudia tena na zaid kama tutanyimwa uhuru wa mawazo
Tatizo sio uhuru....lugha inayotumika humu ni mbaya sana matusi na kejeli ndo umetawala humu....mi naona kama operater wangekua wanafuta comment zenye lugha chafu au kuwapa onyo...na endapo mtu ataendelea kutumia lugha chafu basi account ake ifungiwe...mbona hii isingeleta shida. Mtazamo wangu tu lakin
 
Sawa Mkuu nimekusikia.

Mkuu achana naye huyo anakusumbua tu kujenga hata hoja hawezi......

Tatizo wenyewe mawazo yao wanafikiri kila anayepinga ushenzi wa Magufuli ni chadema.........

Wanasahau kuna watanzania wengi wasio na vyama misimamo yao ni kusimamia ukweli sio ugali.........
 
bak-jpg.447813



Wee taahira kumbe ni hata unayoyaandika humu huna kumbukumbu nayo Mburukenge wewe. Unapoandika hivi maana yake nini taahira wewe!? hio ndio sababu kubwa ya kushindwa maisha yako wewe mwenyewe binafsi. Utaandikaje kuhusu maisha yangu kama siyo kujibaraguza unanifahamu pimbi wewe!?

Akili yako finyu sana nilishakwambia hivyo na sasa umedhihiridha tena ufinyu wa akili yako. Unaposema mimi ni kinyonga ni lazima uonyeshe huo ukinyonga wangu na hivyo kuja na kauli zangu mbili ambazo ni contradiction to each other. Kuhusu lowassa huwezi kupata kauli zangu zinazoonyesha kwamba mimi ni kinyonga leo nasema hivi halafu kesho nageuza kauli yangu na kukikana nilichoandika awali.

Very well informed person you're have a long way to go to be well informed sasa hivi huko kichwani kwako kumejaa pumba tu wewe mganga njaa mtafutaji cheo kwa nguvu kwa kusifia huyo fisadi dikteta uchwara.
[/QUOTE]
 

Attachments

  • upload_2016-12-19_21-35-35.png
    upload_2016-12-19_21-35-35.png
    139.9 KB · Views: 34
  • upload_2016-12-19_21-36-51.png
    upload_2016-12-19_21-36-51.png
    139.9 KB · Views: 43
Back
Top Bottom