CV ya Goodluck Mlinga, mbunge wa Ulanga Morogoro

CV ya Goodluck Mlinga, mbunge wa Ulanga Morogoro

Inawezekana ana hoja ya msingi ila alitakiwa kuomba muongozo juu ya kile kilichomkuta kuorodhesha yale aliyoyaandika naona hapakuwa pahala pake kwa kweli sijamfahamu hasa alikusudia kutupa ujumbe gani wanachi naona hili bunge sasa linapoteza muelekeo
 
kaulize udsm labda watakupa ufafanuzi wa darasa alilosomea
Kama hunanjibu hukuwa na sababu ya ku-react. Waachie wanaojua wajibu. Maswali mangapi yanajibiwa hapa. Una maana UDSM wana majibu ya graduates wote wa Tanzania? Acha kujifanya zuzu.
 
huyu boya na mdogo wake anaitwa godi kombani kipindi akiwa cbe dom waliwahi kumuua rafiki yao kwa kumfungia kwenye boot hadi akakosa pumzi wakiwa wanatoka club, cheo cha mama yao kikawalinda!
Wakumbuke Mungu hadhihakiwi. Yuko wapi mama yao? Kila kitu kina mwisho. Kama ninkweli hiyo damu itawasumbua milele.
 
Tunataka pia ya Mbowe, Sugu na Profesa J hapa
Unajua sababu ya kuuliza CV yake? Hao unaotaka CV zao ulishawasikia wakiongea ujinga bungeni? Huyu bwana aliwahi kusema ile picha ya Askari iondolewe iwekwe ya Diamond. Aliwahi kusema Watanzania walioko China ni wengi kuliko Wachina walioko hapa. Jana umesikia upuzi aliokuwa anaongea halafu ana-sign na kuchukua posho. Unacceptable.
 
Hii issue ya 'elimu hewa' za waBunge inabidi rais nayo aivalie njuga...si wapinzani, si chama tawala, elimu za waBunge wengi wamefoji foji au kudanganya elimu wasio nazo! sina tatizo na mBunge kuwa form IV, lakini uwe mkweli kwamba uliishia form IV, tutakupima kwa hoja zako zenye manufaa kwa taifa, sio kudanganya danganya kama ambavyo wengi wanafanya!!
 
Unaweza ukawa na CV nzuri ila bichwa likawa bovu, mifano ipo mingi tu ku justify hoja, hata yanayotokea huko KAFU pia ndiyo mifano inayoendana.
 
Wabunge design hii ndo hao wa ndiyoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo hadi kiama. Wakati mwingine mtu unaohoji sheria zinazopitishwa kama ni halali
 
Mimi na wewe nani ndio hilo neno uliloliandika? Wewe ndio hivyo sababu haujui umekalia lazima baada ya degree ni masters sijui phd sijui nini...khaaa watu wanasoma kwa kupangilia maisha yao, hata kozi za certs wanasoma wanaongeza ujuzi ndani ya mawiki au miezi...na nini wanataka wafanye maishani sio wewe mfata mkumbo cheti utafikiri ndio mwisho wa maisha....khaaaa duh!!!!
Bado hujaelewa tu ebu angalia hiyo CV then utupe basis za kusoma Bachelor ndio utaelewa unayemjibu alikuwa ana maanisha nini.
 
huyu boya na mdogo wake anaitwa godi kombani kipindi akiwa cbe dom waliwahi kumuua rafiki yao kwa kumfungia kwenye boot hadi akakosa pumzi wakiwa wanatoka club, cheo cha mama yao kikawalinda!
Mwaka gani mkuu?
 
Wabunge wa RAMBI RAMBI ni Tatizo
Umenichekesha sana mkuu, ila naona yule wa Kalenga ameamua kufunga mdomo na kuwakilisha wananchi wa jimbo lake kwa kupiga makofi, kusema ndiyo na kurudi mbezi beach kuendelea na maisha yake.
 
Bado hujaelewa tu ebu angalia hiyo CV then utupe basis za kusoma Bachelor ndio utaelewa unayemjibu alikuwa ana maanisha nini.

Na wewe ni walewale...mnachotaka kusema kinawadhinda nini kukiandik...sina muda wakupigs bichwa yangu kwa yasiyonipa faida.
 
Nyie Chadema mpo double standard kweli, Yaani CV za watu wa Ccm unazitaka kweli lakini ukiomba CV ya Meya wa Isaac Mwita utasikia uongozi hauhitaji shule daah

Haya yote hutokea baada ya mhusika kuzungumza pumba.Unajua kuna mambo mengi sana ya kuzungumza na kujadili bungeni lakini waanzisha mijadala ya mzahu na kushangiliana. Wote akili zao ndio ziko hivyo
 
Nyie Chadema mpo double standard kweli, Yaani CV za watu wa Ccm unazitaka kweli lakini ukiomba CV ya Meya wa Isaac Mwita utasikia uongozi hauhitaji shule daah
Sasa Kama mtu anafanya madudu kwa nini cv yake isiombwe? Kama meya anafanya mazuri cv yake ya ninja.
Mtu huchimbwa back ground yake kwa matendo,maneno ambayo hayaendani na image yake kwenye Jamii.
 
Back
Top Bottom