Mkuu rudi katika post #3 ni maelezo ya ziada kuhusiana na Gudluckkwahiyo hata bunge limedanganywa maana ukiingia site ya bunge ndo unaikuta hiyo cv
Ficha ujinga wako wewe,kusoma degree usifananishe na kununua gazeti la UHURU na kusoma.Kwani vibaya mtu kusoma Degree na baadae kusomea diploma ya masomo yoyote mengine...au?
Mwe! Kumbe tuna share mtaa!Tuwekee basi mkuu sisi wengine tupo huku itenkamatako chunya
Kwani bangi nayo si ni drugs?Huyo kid ni as if yupo on drugs.... Personality yake inashangaza.
Bangi kwangu ni mmea tu,nilivyo sema drugs I meant DRUGS.Kwani bangi nayo si ni drugs?
Ficha ujinga wako wewe,kusoma degree usifananishe na kununua gazeti la UHURU na kusoma.
Umepigwa mswaki kweli wewe?Mimi na wewe nani ndio hilo neno uliloliandika? Wewe ndio hivyo sababu haujui umekalia lazima baada ya degree ni masters sijui phd sijui nini...khaaa watu wanasoma kwa kupangilia maisha yao, hata kozi za certs wanasoma wanaongeza ujuzi ndani ya mawiki au miezi...na nini wanataka wafanye maishani sio wewe mfata mkumbo cheti utafikiri ndio mwisho wa maisha....khaaaa duh!!!!
Ana Elimu ya kidato cha Nne.kuna lingineTunataka na ya Dj
Duhhuyu boya na mdogo wake anaitwa godi kombani kipindi akiwa cbe dom waliwahi kumuua rafiki yao kwa kumfungia kwenye boot hadi akakosa pumzi wakiwa wanatoka club, cheo cha mama yao kikawalinda!
Tatizo ninaloliona ni kule kuchaguliwa kutokana na huruma ya kufiwa na mama yake na siyo uwezo. Wengi wa wabunge wa hiki chama ni sikitiko kubwa. Changanya na Lusinde, Mkamia na yule aliyemoa mwanaye jina la Tulia. Vituko kila kona. Mwingine ni yule anayesema Biblia yake inamwambia Yesu ni mfalme wa dunia hii. Shame on her.Dogo kila akiibuka anaibuka na upupu sijui wananchi waliomchagua walikuwa na ufahamu juu ya mbunge wao ??????.
Hivi baba Jes**** kasoma.wapi degree yake?weee ishia hapohapo degree za mzumbe ni tatizo samia suluhu,makamba,naibu waziri wa fedha umewaona ni mbofu mbofu kama huyu jamaa
kaulize udsm labda watakupa ufafanuzi wa darasa alilosomeaHivi baba Jes**** kasoma.wapi degree yake?
Tutaenda wote mkuu ila mimi nitashukia Mars pale.Bayana ni kwamba elimu ya Gudluck Mlinga ni ya certificate (CBE-Dodoma Campus 2008-2009)sio Diploma wala Bachelor degree.Atakaepinga kauli yangu aweke ushahidi wa kukataa maelezo yangu.Gudluck akithibitisha na kuweka cheti cha Bachelor ninahama sayari hii ninahamia Pluto.