CV ya Goodluck Mlinga, mbunge wa Ulanga Morogoro

CV ya Goodluck Mlinga, mbunge wa Ulanga Morogoro

Hawa ndo watoto ambao wazazi wao waliwapeleka shule kukuza vichwa na sio kujaza maarifa.
 
Huyu ni mpuuzi tu, hata akiwa na PhD still ni mpuuzi tu.
 
Nyie Chadema mpo double standard kweli, Yaani CV za watu wa Ccm unazitaka kweli lakini ukiomba CV ya Meya wa Isaac Mwita utasikia uongozi hauhitaji shule daah



Hahahahahahahaa aisee ila ccm kuna viduku sana
 
huyu kabebwa na cv ya mama yake tu,lakini hakutakiwa kuwepo bungeni alitakiwe awe analima huko.upuuzi huu

Mkuu tunaomba utuombe radhi wakulima, hamna mkulima mwenye akili za kitahira namna hiyo, kwa sababu kilimo kinahitaji ujuzi na maarifa mengi, achilia mbali nguvu na kujituma, tunajitahidi wenzetu mpate kula lakini mnakuja na kashfa za namna hii?mnataka kutuambia ni mazao yetu yanayowanawirisha hamuoni mchango wetu?

Umekosea sana kufananisha mkulima na mpungufu wa akili aliye mlevi
 
Sitasahau nilipobaguliwa na kukosa nafasi ya kujiunga na chuo cha mzumbe miaka ile kabla ya tcu kuanzishwa nikiwa kijana kutokea familia maskini divisheni wani yangu nzuri tu! halafu watoto wa vigogo na three zao wakipata admission! Inaniuma sana ile elfu 10 yangu niliyoibiwa.

Kwa mtindo huu! full favourtism!
Pole sana Tate Shebughe.
 
Mkuu tunaomba utuombe radhi wakulima, hamna mkulima mwenye akili za kitahira namna hiyo, kwa sababu kilimo kinahitaji ujuzi na maarifa mengi, achilia mbali nguvu na kujituma, tunajitahidi wenzetu mpate kula lakini mnakuja na kashfa za namna hii?mnataka kutuambia ni mazao yetu yanayowanawirisha hamuoni mchango wetu?

Umekosea sana kufananisha mkulima na mpungufu wa akili aliye mlevi
eeeeeh jamani hadi wakulima mnamkana basi naomba radhi wakulima,labda alikuwa wa UDOM
 
Gudluck Mlingwa elimu yake ni Certificate ya chuo cha biashara (CBE ~Dodoma Campus) 2008-2009.Alipokuwa Dodoma wengi walikuwa wanamtambua kwa jina la God Kombani.Kwa wale waliokuwa wanaishi maeneo ya area D wanamfahamu vizuri sana.
 
uwanja ni wako mkuu tuwekee hapa hii ni jf uwazi na ukweli tu
Kwa wale waliopo Dodoma waende area D kituo cha Sengia kwa wale taxi Driver watapata wasifu na taarifa zake.Au waende chuo cha biashara Dodoma watapata full maelezo ya huyu jamaa.
 
Kwa wale waliopo Dodoma waende area D kituo cha Sengia kwa wale taxi Driver watapata wasifu na taarifa zake.Au waende chuo cha biashara Dodoma watapata full maelezo ya huyu jamaa.
hahahaha mkuu,bora wewe uelezee tu hapa kuliko watu waende huko wataenda wangapi sasa??
 
hahahaha mkuu,bora wewe uelezee tu hapa kuliko watu waende huko wataenda wangapi sasa??
Bayana ni kwamba elimu ya Gudluck Mlinga ni ya certificate (CBE-Dodoma Campus 2008-2009)sio Diploma wala Bachelor degree.Atakaepinga kauli yangu aweke ushahidi wa kukataa maelezo yangu.Gudluck akithibitisha na kuweka cheti cha Bachelor ninahama sayari hii ninahamia Pluto.
 
Bayana ni kwamba elimu ya Gudluck Mlinga ni ya certificate (CBE-Dodoma Campus 2008-2009)sio Diploma wala Bachelor degree.Atakaepinga kauli yangu aweke ushahidi wa kukataa maelezo yangu.Gudluck akithibitisha na kuweka cheti cha Bachelor ninahama sayari hii ninahamia Pluto.
kwahiyo hata bunge limedanganywa maana ukiingia site ya bunge ndo unaikuta hiyo cv
 
Back
Top Bottom