CV ya Goodluck Mlinga, mbunge wa Ulanga Morogoro

CV ya Goodluck Mlinga, mbunge wa Ulanga Morogoro

anatuabisha tuliosoma mzumbe ni upuuzi huu,atafute chuo kingine alichosoma hatumtambui mtu huyu
kweli mkuu huyu Mbunge japo ni wa CCM nawashangaa wana CCM wanamtetea huku kisa ni chama chake, lakini ni kitu walitakiwa wahoji kuhusu mbunge wa chama chao kuwa hivi na wabadilishe taratibu za kupeana ubunge kwa masilahi ya taifa
 
Kama ni hivi pengine ile hoja muflisi kuwa Chuo Kikuu pekee hapa Tanzania ni UDSM ina mashiko after all. Sad!
 
68.jpg


Cv hiyo hapo inaonyesha amesoma chuo kikuu mzumbe kuanzia mwaka 2006 hadi 2010 na kuchukua digrii lakini kuna utata labda wadau waliosoma Mzumbe mwaka hu watuambie kama walikuwa wanamfahamu
Pia alisoma shule ya sekondari Pugu mwaka 1997 hadi 2000 sasa hatujui tokeo lake lilikuwa kama lile la mtoto wa mzee au vipi lakini alitinga chuo

Mzumbe alisoma nn ? hii mpya yani katoka degree 2010 afu kaenda diploma 2011 kusoma, afu sijasikiaga diploma za mwaka mmoja, dah yani unamaliza la saba afu unaanza tena la nne sio rahisi ngoja nifanye kama sijaiona
 
Degree za Mzumbe ni Tatizo!au anakiaibisha chuo cha Mzumbe!
weee ishia hapohapo degree za mzumbe ni tatizo samia suluhu,makamba,naibu waziri wa fedha umewaona ni mbofu mbofu kama huyu jamaa
 
kweli mkuu huyu Mbunge japo ni wa CCM nawashangaa wana CCM wanamtetea huku kisa ni chama chake, lakini ni kitu walitakiwa wahoji kuhusu mbunge wa chama chao kuwa hivi na wabadilishe taratibu za kupeana ubunge kwa masilahi ya taifa
huyu kabebwa na cv ya mama yake tu,lakini hakutakiwa kuwepo bungeni alitakiwe awe analima huko.upuuzi huu
 
huyu mnaweza kudhani anafanya maigizo bungeni kumbe ni namna ya kujipanga tu kisiasa kama ilivyo kwa pace makers kwenye riadha
 
Kanuni ya maisha ni kuwa "aliye nacho ataongezewa". Sasa nyie ng'ang'anieni CV lakini mwenzenu ndio ashakuwa mbunge. Dunia ya leo it doesn't matter WHAT YOU KNOW. What matters is WHO YOU KNOW.
Siyo dunia yote inafuata what u know to who u know, hiyo ipo tu kwenye vinchi vya hovyo. Bahati mbaya baada ya Mwl Nyerere, zimeibuka familia zenye miliki ya uongozi Tanzania
 
Back
Top Bottom