Upo kama mimi tu, kuna ambae nataka ni mtaje ila naogopa atakasirika kutajwa na cha pombeBwashe kuna madam mmoja ni kisu balaa nikimtaja nitamkera
Samba na ikati😅ngoja nikaoge maji ya bahari aisee!
comment zaidi ya mia mbili hakuna hata alie potea njia akakutana na mimi!
sikuhiz nimechachuka hatari 😅💃Hapana we kapolee
Kwa kulinda heshima yangu na wao iishie hapoKina nani sasa 😅😅
So ni kutoe auNdio mjukuu, unaweza kumtaja mtu kumbe kuna mwenzako yupo pembeni anaona wivu hatari.🤣
Sa kosa langu nini dihasikuachi mpaka usutwe😅
Wa motroooosikuhiz nimechachuka hatari 😅💃
NaamNamcrush kimapenzi kijana mmoja wa joined 2014
hahaha kweli aisee, aika mbee, nongenenga njiaSamba na ikati😅
Okay 👍Kwa kulinda heshima yangu na wao iishie hapo
kusema utarudi kuchungulia kwenye comment ya watu😅Sa kosa langu nini diha
😀😀😀My all time crush sijui alipotelea wapi. Yaani nilikuwa nikiingia jukwaani lazima kwanza nitafute kakomenti nini🤣🤣🤣
🤣🤣Kumbe na wewe ulijoin 2014Naam
Thanks 😍😍😍
Mimi mwenye uzi sija crushiwa who are you bro😅😅😅Inasikitisha sana mpaka sasa cjatajwa na uzi upo page ya 14 🙆
Sijasema mimi mjukuu, sina maķandokando na sina mtu anayenicrush, wewe tu ndio umemcrush babuu🤣So ni kutoe au
Huyo mtu amekuja PM kwakk analia au😢
dadeq😅😅😅Mimi mwenye uzi sija crushiwa who are you bro😅😅😅