Corona: Shule Afrika Kusini zafungwa tena

Corona: Shule Afrika Kusini zafungwa tena

Malaria inadawa, mbu wanaosambaza maralia kuna madawa kibao ya kuwaangamiza, kuna mpaka net kuzuia mbu wasitufikie tukiwa vitandani, malaria kwa sasa inaathiri wale wasio na uwezo wa kupata vitu hivi, ndio maana bado inaua watu wengi africa sababu ya umasikini wa familia zetu japo serikali zetu zina ukwasi uliokithiri.

MaraliaUkimwi (HIV)Corona
Dawazipozipohamna
Kingazipozipohamna
UambukizwajiMbuMsuguanohewa
Jangasiosiondio
man to mansiondiondio
infection to death (days)> 30 days> 20 years15< days
uwezekano wa kuzuia maambukizihamnahamnaupo

Ni mwenye maslahi binafsi na ugonjwa huu tu, ndiye anayeweza kuidunisha hatari yake huku akijua kuwa huu ugonjwa upo, unauwa na kila mtu yuko hatarini.

Wapumzike kwa amani wote waliotangulia, nasi tuliotelekezewa janga hili, tu nyuma yao. Ni suala la muda tu:

Kutoka kwa wahanga watarajiwa wa Covid-19
 
Malaria inadawa, mbu wanaosambaza maralia kuna madawa kibao ya kuwaangamiza, kuna mpaka net kuzuia mbu wasitufikie tukiwa vitandani, malaria kwa sasa inaathiri wale wasio na uwezo wa kupata vitu hivi, ndio maana bado inaua watu wengi africa sababu ya umasikini wa familia zetu japo serikali zetu zina ukwasi uliokithiri.

MaraliaUkimwi (HIV)Corona
Dawazipozipohamna
Kingazipozipohamna
UambukizwajiMbuMsuguanohewa
Jangasiosiondio
man to mansiondiondio
infection to death (days)> 30 days> 20 years15< days
uwezekano wa kuzuia maambukizihamnahamnaupo
Ndio nasikia kwako wanao kufa na malaria ni masikini duu?

Pamoja na Malaria na ukimwi kuua wati wengi ila according to jedwari LAKO si janga?

Hii ni ZE COMEDY.
 
Ndio nasikia kwako wanao kufa na malaria ni masikini duu?

Pamoja na Malaria na ukimwi kuua wati wengi ila according to jedwari LAKO si janga?

Hii ni ZE COMEDY.
Ukimwi na Malaria, sio majanga, their facts are already well factored into our normal lives. huwezi kusikia kuna office imefungwa kokote duniani sababu kuna mbu wanaosadikiwa wanasambaza ugonjwa wa maralia jirani na ofisi hiyo, wala hauwezi kusikia hospitali maalamu imetengwa kwa ajiri ya wagonjwa wa ikimwi.

mambo kama hayo yanafanyika kwenye majanga kama corona, ebola, kipindupindu n.k
 
Ukimwi na Malaria, sio majanga, their facts are already well factored into our normal lives. huwezi kusikia kuna office imefungwa kokote duniani sababu kuna mbu wanaosadikiwa wanasambaza ugonjwa wa maralia jirani na ofisi hiyo, wala hauwezi kusikia hospitali maalamu imetengwa kwa ajiri ya wagonjwa wa ikimwi.

mambo kama hayo yanafanyika kwenye majanga kama corona, ebola, kipindupindu n.k
Duu kwa hiyo factor ya kwamba unaua watu wangapi una neglect?🤣🤣🤣

Kwa hiyo mtu akigundulika tu kwenye office mnafunga ,so mnafunga office kwa mda gani manake ugonjwa hauleweki na haijulikani utaisha lini,sasa utafunga mpaka lini?Hata chanjo haijulikani itapatikana lini,chanjo ambayo ipo kwenye majaribio UK ambayo kidogo naona itawahi kutumika,wanadai mpaka mwakani mwezi wa 10 WANAWEZA (just probability) wakaitumia kutibu Corona,sasa TUFUNGE MPAKA oct 2021.

Nchi zote zilizofungua nchi zimelazimisha mf Italy,Spain hata UK Boris wakati anafungua nchi alipata upinzani mkubwa bungeni,Spain mpaka Italy kote walipata upinzani na pamoja watu wanakufa lkn wameamua KUISHI NAO HUU UGONJWA na sasa wanaamua kufanya shughuli zao.

Sasa ikiwa nchi za dunia ya kwanza zinafungua wakati kwao kuna vifo vingi sana,je wewe huku dunia ya tatu ambaye uchumi wako mbovu ambaye una vifo vichache sana UNAFANYAJE ? au UTAFUNGA?

Uganda wale wana walazimisha kuwafungia ndani watu wao,mpaka sasa askari polisi kwa mujibu wa BBC washawaua watu 12,mtu aliye kufa kwa Corona Uganda 1,hapo manake watu unawafungia wana njaa,sasa hapo bado hutajapiga hesabu waliokufa kwa njaa?.

Kenya mpaka sasa walimu wa shule binafsi hawalipwi mishahara yao manake familia zao hazili,kuna wengine kwa mujibu wa Citzen tv hawana pakulala wanefukuzwa na baba wenye nyumba,Kaunti ya Machakos mpaka sasa kwa kipindi cha miezi minne watoto waliopata mimba kuanzia age 12-20 wamefikia 4000 na hapo kiyo kaunti moja na shule zinafunguliwa January.Hebu angalii hili jedwari (Kenya) wanafunzi walivyo pewa mimba kipindi hiki cha lockdown kwenye kaunti zote hapo hawaja fika jan2021.
Eaxjin8WoAAh8vW.jpeg

Eaxjin8WoAAh8vW.jpeg


Kenya nao kwa mujibu wa BBC polisi wanewaua raia kwa kuwalazimisha wakae ndani wakati hawana chakula wana njaa, Kenya mwaka huu wamepata mapigo mawili Mafuriko na Nzige na kwa mujibu wa shirika la chakula la UN inakadiriwa idadi watakao kumbwa na JANGA la njaa itaongezeka kutoka 1.3m mpaka 3m. Manake mnapoomba idadi ya vifo vya Corona ombeni vya WANAOKUFA KWA NJAA,manake kwa kuziangalia Kenya Uganda unaweza ukakuta wanakufa kwa njaa tu ni wengi zaidi kuliko hata Corona.

Sifa ya kiongozi kwanza unaangalia watu wako uwezo wao na uwezo wa nchi yako,je nikifunga nina uwezo wa kupatia mahitaji yao raia wangu kama chakula na hela za kuwa boost?,pili vipi impact ya ugonjwa huu ni mbaya au tunaweza ishi nayo(rate yake ya vifo) huku tukichukua tahadhari ?

Usifanye eti kwa sababu US ,UK,France wamefanya ,usitumie baadhi ya solution ya dunia ya kwanza na ukaiapply kwa dunia ya tatu utafeli na utawaua raia wako kama afanyavyo Kenya na Uganda.Najua utasema RWANDA,Rwanda kwa nchi za UG,KE na TZ ni kama mkoa mmoja ambao kuumanage rahisi.

Huu ugonjwa upo hamna anayekataa cha msingi tuishi kwa tahadhari huku tukiendelea kufanya shughuli zetu za kila siku.

NARUDIA TENA HUSIFANYE KITU ETI SABABU US,UK,FRANCE,GERMANY KAFANYA,UTAWAUA RAIA WAKO,SIO KILA SOLUTION ILIYOTUMIKA ULAYA UNAWEZA UKAIAPPLY AFRICA UTAFELI.

HAPA AFRICA RAIA WENYE UHAKIKA WA KUPATA MILO KAMILI MITATU SIZANI KAMA WANAVUKA 25% ,sasa unafunga huku raia wako wanakufa kwa njaa kwa ugonjwa ambao impact yake ni ndogo mno.
 
umeandika kwa akili sana,tutumie akili zetu kiasi hiki,sio kukaririshwa na kukubali kila niia wanayotumia wenzetu;
asante sana mwa andiko hili jema lenye kudadavua ukweli,kuna mtu anayependa mambo ya korona atakuja kukataa ukweli huu ila ukweli usemwe tu;
you deserves to be a GT.
Duu kwa hiyo factor ya kwamba unaua watu wangapi una neglect?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Kwa hiyo mtu akigundulika tu kwenye office mnafunga ,so mnafunga office kwa mda gani manake ugonjwa hauleweki na haijulikani utaisha lini,sasa utafunga mpaka lini?Hata chanjo haijulikani itapatikana lini,chanjo ambayo ipo kwenye majaribio UK ambayo kidogo naona itawahi kutumika,wanadai mpaka mwakani mwezi wa 10 WANAWEZA (just probability) wakaitumia kutibu Corona,sasa TUFUNGE MPAKA oct 2021.

Nchi zote zilizofungua nchi zimelazimisha mf Italy,Spain hata UK Boris wakati anafungua nchi alipata upinzani mkubwa bungeni,Spain mpaka Italy kote walipata upinzani na pamoja watu wanakufa lkn wameamua KUISHI NAO HUU UGONJWA na sasa wanaamua kufanya shughuli zao.

Sasa ikiwa nchi za dunia ya kwanza zinafungua wakati kwao kuna vifo vingi sana,je wewe huku dunia ya tatu ambaye uchumi wako mbovu ambaye una vifo vichache sana UNAFANYAJE ? au UTAFUNGA?

Uganda wale wana walazimisha kuwafungia ndani watu wao,mpaka sasa askari polisi kwa mujibu wa BBC washawaua watu 12,mtu aliye kufa kwa Corona Uganda 1,hapo manake watu unawafungia wana njaa,sasa hapo bado hutajapiga hesabu waliokufa kwa njaa?.

Kenya mpaka sasa walimu wa shule binafsi hawalipwi mishahara yao manake familia zao hazili,kuna wengine kwa mujibu wa Citzen tv hawana pakulala wanefukuzwa na baba wenye nyumba,Kaunti ya Machakos mpaka sasa kwa kipindi cha miezi minne watoto waliopata mimba kuanzia age 12-20 wamefikia 4000 na hapo kiyo kaunti moja na shule zinafunguliwa January.Hebu angalii hili jedwari (Kenya) wanafunzi walivyo pewa mimba kipindi hiki cha lockdown kwenye kaunti zote hapo hawaja fika jan2021.
View attachment 1517630
View attachment 1517630

Kenya nao kwa mujibu wa BBC polisi wanewaua raia kwa kuwalazimisha wakae ndani wakati hawana chakula wana njaa, Kenya mwaka huu wamepata mapigo mawili Mafuriko na Nzige na kwa mujibu wa shirika la chakula la UN inakadiriwa idadi watakao kumbwa na JANGA la njaa itaongezeka kutoka 1.3m mpaka 3m. Manake mnapoomba idadi ya vifo vya Corona ombeni vya WANAOKUFA KWA NJAA,manake kwa kuziangalia Kenya Uganda unaweza ukakuta wanakufa kwa njaa tu ni wengi zaidi kuliko hata Corona.

Sifa ya kiongozi kwanza unaangalia watu wako uwezo wao na uwezo wa nchi yako,je nikifunga nina uwezo wa kupatia mahitaji yao raia wangu kama chakula na hela za kuwa boost?,pili vipi impact ya ugonjwa huu ni mbaya au tunaweza ishi nayo(rate yake ya vifo) huku tukichukua tahadhari ?

Usifanye eti kwa sababu US ,UK,France wamefanya ,usitumie baadhi ya solution ya dunia ya kwanza na ukaiapply kwa dunia ya tatu utafeli na utawaua raia wako kama afanyavyo Kenya na Uganda.Najua utasema RWANDA,Rwanda kwa nchi za UG,KE na TZ ni kama mkoa mmoja ambao kuumanage rahisi.

Huu ugonjwa upo hamna anayekataa cha msingi tuishi kwa tahadhari huku tukiendelea kufanyashughuli zetu za kila siku.

NARUDIA TENA HUSIFANYE KITU ETI SABABU US,UK,FRANCE,GERMANY KAFANYA,UTAWAUA RAIA WAKO,SIO KILA SOLUTION ILIYOTUMIKA ULAYA UNAWEZA UKAIAPPLY AFRICA UTAFELI.

HAPA AFRICA RAIA WENYE UHAKIKA WA KUPATA MILO KAMILI MITATU SIZANI KAMA WANAVUKA 25% ,sasa unafunga huku raia wako wanakufa kwa njaa kwa ugonjwa ambao impact yake ni ndogo mno.
 
Duu kwa hiyo factor ya kwamba unaua watu wangapi una neglect?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Kwa hiyo mtu akigundulika tu kwenye office mnafunga ,so mnafunga office kwa mda gani manake ugonjwa hauleweki na haijulikani utaisha lini,sasa utafunga mpaka lini?Hata chanjo haijulikani itapatikana lini,chanjo ambayo ipo kwenye majaribio UK ambayo kidogo naona itawahi kutumika,wanadai mpaka mwakani mwezi wa 10 WANAWEZA (just probability) wakaitumia kutibu Corona,sasa TUFUNGE MPAKA oct 2021.

Nchi zote zilizofungua nchi zimelazimisha mf Italy,Spain hata UK Boris wakati anafungua nchi alipata upinzani mkubwa bungeni,Spain mpaka Italy kote walipata upinzani na pamoja watu wanakufa lkn wameamua KUISHI NAO HUU UGONJWA na sasa wanaamua kufanya shughuli zao.

Sasa ikiwa nchi za dunia ya kwanza zinafungua wakati kwao kuna vifo vingi sana,je wewe huku dunia ya tatu ambaye uchumi wako mbovu ambaye una vifo vichache sana UNAFANYAJE ? au UTAFUNGA?

Uganda wale wana walazimisha kuwafungia ndani watu wao,mpaka sasa askari polisi kwa mujibu wa BBC washawaua watu 12,mtu aliye kufa kwa Corona Uganda 1,hapo manake watu unawafungia wana njaa,sasa hapo bado hutajapiga hesabu waliokufa kwa njaa?.

Kenya mpaka sasa walimu wa shule binafsi hawalipwi mishahara yao manake familia zao hazili,kuna wengine kwa mujibu wa Citzen tv hawana pakulala wanefukuzwa na baba wenye nyumba,Kaunti ya Machakos mpaka sasa kwa kipindi cha miezi minne watoto waliopata mimba kuanzia age 12-20 wamefikia 4000 na hapo kiyo kaunti moja na shule zinafunguliwa January.Hebu angalii hili jedwari (Kenya) wanafunzi walivyo pewa mimba kipindi hiki cha lockdown kwenye kaunti zote hapo hawaja fika jan2021.
View attachment 1517630
View attachment 1517630

Kenya nao kwa mujibu wa BBC polisi wanewaua raia kwa kuwalazimisha wakae ndani wakati hawana chakula wana njaa, Kenya mwaka huu wamepata mapigo mawili Mafuriko na Nzige na kwa mujibu wa shirika la chakula la UN inakadiriwa idadi watakao kumbwa na JANGA la njaa itaongezeka kutoka 1.3m mpaka 3m. Manake mnapoomba idadi ya vifo vya Corona ombeni vya WANAOKUFA KWA NJAA,manake kwa kuziangalia Kenya Uganda unaweza ukakuta wanakufa kwa njaa tu ni wengi zaidi kuliko hata Corona.

Sifa ya kiongozi kwanza unaangalia watu wako uwezo wao na uwezo wa nchi yako,je nikifunga nina uwezo wa kupatia mahitaji yao raia wangu kama chakula na hela za kuwa boost?,pili vipi impact ya ugonjwa huu ni mbaya au tunaweza ishi nayo(rate yake ya vifo) huku tukichukua tahadhari ?

Usifanye eti kwa sababu US ,UK,France wamefanya ,usitumie baadhi ya solution ya dunia ya kwanza na ukaiapply kwa dunia ya tatu utafeli na utawaua raia wako kama afanyavyo Kenya na Uganda.Najua utasema RWANDA,Rwanda kwa nchi za UG,KE na TZ ni kama mkoa mmoja ambao kuumanage rahisi.

Huu ugonjwa upo hamna anayekataa cha msingi tuishi kwa tahadhari huku tukiendelea kufanyashughuli zetu za kila siku.

NARUDIA TENA HUSIFANYE KITU ETI SABABU US,UK,FRANCE,GERMANY KAFANYA,UTAWAUA RAIA WAKO,SIO KILA SOLUTION ILIYOTUMIKA ULAYA UNAWEZA UKAIAPPLY AFRICA UTAFELI.

HAPA AFRICA RAIA WENYE UHAKIKA WA KUPATA MILO KAMILI MITATU SIZANI KAMA WANAVUKA 25% ,sasa unafunga huku raia wako wanakufa kwa njaa kwa ugonjwa ambao impact yake ni ndogo mno.
Hapo umemaliza mkuu, muhumu tahadhari hayo mambo ya kuiga UK, US nk wamefanya nini, tuwaachie wenyewe
 
Duu kwa hiyo factor ya kwamba unaua watu wangapi una neglect?🤣🤣🤣

Kwa hiyo mtu akigundulika tu kwenye office mnafunga ,so mnafunga office kwa mda gani manake ugonjwa hauleweki na haijulikani utaisha lini,sasa utafunga mpaka lini?Hata chanjo haijulikani itapatikana lini,chanjo ambayo ipo kwenye majaribio UK ambayo kidogo naona itawahi kutumika,wanadai mpaka mwakani mwezi wa 10 WANAWEZA (just probability) wakaitumia kutibu Corona,sasa TUFUNGE MPAKA oct 2021.

Nchi zote zilizofungua nchi zimelazimisha mf Italy,Spain hata UK Boris wakati anafungua nchi alipata upinzani mkubwa bungeni,Spain mpaka Italy kote walipata upinzani na pamoja watu wanakufa lkn wameamua KUISHI NAO HUU UGONJWA na sasa wanaamua kufanya shughuli zao.

Sasa ikiwa nchi za dunia ya kwanza zinafungua wakati kwao kuna vifo vingi sana,je wewe huku dunia ya tatu ambaye uchumi wako mbovu ambaye una vifo vichache sana UNAFANYAJE ? au UTAFUNGA?

Uganda wale wana walazimisha kuwafungia ndani watu wao,mpaka sasa askari polisi kwa mujibu wa BBC washawaua watu 12,mtu aliye kufa kwa Corona Uganda 1,hapo manake watu unawafungia wana njaa,sasa hapo bado hutajapiga hesabu waliokufa kwa njaa?.

Kenya mpaka sasa walimu wa shule binafsi hawalipwi mishahara yao manake familia zao hazili,kuna wengine kwa mujibu wa Citzen tv hawana pakulala wanefukuzwa na baba wenye nyumba,Kaunti ya Machakos mpaka sasa kwa kipindi cha miezi minne watoto waliopata mimba kuanzia age 12-20 wamefikia 4000 na hapo kiyo kaunti moja na shule zinafunguliwa January.Hebu angalii hili jedwari (Kenya) wanafunzi walivyo pewa mimba kipindi hiki cha lockdown kwenye kaunti zote hapo hawaja fika jan2021.
View attachment 1517630
View attachment 1517630

Kenya nao kwa mujibu wa BBC polisi wanewaua raia kwa kuwalazimisha wakae ndani wakati hawana chakula wana njaa, Kenya mwaka huu wamepata mapigo mawili Mafuriko na Nzige na kwa mujibu wa shirika la chakula la UN inakadiriwa idadi watakao kumbwa na JANGA la njaa itaongezeka kutoka 1.3m mpaka 3m. Manake mnapoomba idadi ya vifo vya Corona ombeni vya WANAOKUFA KWA NJAA,manake kwa kuziangalia Kenya Uganda unaweza ukakuta wanakufa kwa njaa tu ni wengi zaidi kuliko hata Corona.

Sifa ya kiongozi kwanza unaangalia watu wako uwezo wao na uwezo wa nchi yako,je nikifunga nina uwezo wa kupatia mahitaji yao raia wangu kama chakula na hela za kuwa boost?,pili vipi impact ya ugonjwa huu ni mbaya au tunaweza ishi nayo(rate yake ya vifo) huku tukichukua tahadhari ?

Usifanye eti kwa sababu US ,UK,France wamefanya ,usitumie baadhi ya solution ya dunia ya kwanza na ukaiapply kwa dunia ya tatu utafeli na utawaua raia wako kama afanyavyo Kenya na Uganda.Najua utasema RWANDA,Rwanda kwa nchi za UG,KE na TZ ni kama mkoa mmoja ambao kuumanage rahisi.

Huu ugonjwa upo hamna anayekataa cha msingi tuishi kwa tahadhari huku tukiendelea kufanya shughuli zetu za kila siku.

NARUDIA TENA HUSIFANYE KITU ETI SABABU US,UK,FRANCE,GERMANY KAFANYA,UTAWAUA RAIA WAKO,SIO KILA SOLUTION ILIYOTUMIKA ULAYA UNAWEZA UKAIAPPLY AFRICA UTAFELI.
Sijasema tufanye lockdown. nauliza kwa nini utoaji wa taarifa umezuiwa? sijasema i nina haki ya kuwa locked down, nimesema nina haki ya kupewa taarifa.

Na sijasema tufanye kama taifa lolote lile, labda kama tumeacha kupeana taarifa ili kujitofautisha na wengine pia.
 
Sijasema tufanye lockdown. nauliza kwa nini utoaji wa taarifa umezuiwa? sijasema i nina haki ya kuwa locked down, nimesema nina haki ya kupewa taarifa.

Na sijasema tufanye kama taifa lolote lile, labda kama tumeacha kupeana taarifa ili kujitofautisha na wengine pia.

Unazunguka kama dawa ya umbu hii comment yako ina maanisha nini
""
Ukimwi na Malaria, sio majanga, their facts are already well factored into our normal lives. huwezi kusikia kuna office imefungwa kokote duniani sababu kuna mbu wanaosadikiwa wanasambaza ugonjwa wa maralia jirani na ofisi hiyo, wala hauwezi kusikia hospitali maalamu imetengwa kwa ajiri ya wagonjwa wa ikimwi."


tuseme tu kuna mtu leo ana Corona lkn kabla yake alizurula mikoa kama mitano,sehemu mbalimbali ulichomaanisha sehemu zote zifungwe,manake wengine office zao ni kuzurula kama madereva wa malori?

Sasa ukipewa taarifa ndio utachukua tahadhari? Kitendo cha kuwekewa matangazo manake ugonjwa upo so chukua tahadhari.Au labda sababu hawatoi takwimu za kila huwezi kuchukua tahadhari?Pamaja na matangazo yote ya vituo vya habari?

Mbona kuna homa ya ini unaambukizwa kwa maji maji hata jasho au mate una upata mbona huombi takwimu zake za kila siku na ugonjwa ambao ukiupata una asilimia kubwa ya kufa.

Malaria huombi ,Ukimwi huombi,Homa ya Ini huombi ila CORONA au unaleta siasa manake ktk comment yako ya kwanza unataka CORONA itumike kwa ajili ya UMAARUFU WA KISIASA.Manake kama unaona sawa kutumia Corona kwa ajili ya kupata UMAARUFU WA KISIASA.
Screenshot_20200726-183110.png
 
Unazunguka kama dawa ya umbu hii comment yako ina maanisha nini
""
Ukimwi na Malaria, sio majanga, their facts are already well factored into our normal lives. huwezi kusikia kuna office imefungwa kokote duniani sababu kuna mbu wanaosadikiwa wanasambaza ugonjwa wa maralia jirani na ofisi hiyo, wala hauwezi kusikia hospitali maalamu imetengwa kwa ajiri ya wagonjwa wa ikimwi."


tuseme tu kuna mtu leo ana Corona lkn kabla yake alizurula mikoa kama mitano,sehemu mbalimbali ulichomaanisha sehemu zote zifungwe,manake wengine office zao ni kuzurula kama madereva wa malori?

Sasa ukipewa taarifa ndio utachukua tahadhari? Kitendo cha kuwekewa matangazo manake ugonjwa upo so chukua tahadhari.Au labda sababu hawatoi takwimu za kila huwezi kuchukua tahadhari?Pamaja na matangazo yote ya vituo vya habari?

Mbona kuna homa ya ini unaambukizwa kwa maji maji hata jasho au mate una upata mbona huombi takwimu zake za kila siku na ugonjwa ambao ukiupata una asilimia kubwa ya kufa.

Malaria huombi ,Ukimwi huombi,Homa ya Ini huombi ila CORONA au unaleta siasa manake ktk comment yako ya kwanza unataka CORONA itumike kwa ajili ya UMAARUFU WA KISIASA.Manake kama unaona sawa kutumia Corona kwa ajili ya kupata UMAARUFU WA KISIASA.
View attachment 1517665
nimetoa mfano wa ofisi kufungwa sababu corona ni janga. nisome viruzi usinigroup randomly.
 
Kwa nini hatutoi taarifa, na kwa nini tudanganya eti corona imeisha nchini? why?
 
nimetoa mfano wa ofisi kufungwa sababu corona ni janga. nisome viruzi usinigroup randomly.
Nimekwambia wengine ofisi zao ni kuzurula,mimi nina marafiki zangu kibao wapanda minara (rigger),sasa hivi wana project za kufanya audit kwa ajili ya equipments zilizofungwa kwenye minara,ndani ya siku utakuta washa tembea zaidi ya mikoa mitatu,wanalala mahotelini,wana kula hotelini au kwama mama ntilie hapo bado kuna site nyingine zipo masokoni,mfano huyu Rigger akiwa na Corono kwa hiyo haya maeneo yote ya fungwe au labda watu wakipata Corona wakiwa maoffisini ofisi zifungwe lkn vp kwa mtu kama rigger,dereva wa malori,researcher hawa wanazunguka endapo mmoja wao akiwa na Corona si utafunga sehemu zote alizotembelea?

Au Corona ya mtu anayefanya kazi ofisini inaua na kusambaa zaidi kuliko watu wanao zunguka mikoani.

Nimekuulizwa swali mbona huombi takwimu za kila siku za homa ya ini,Malaria,Ukimwi au kwako hazina umuhimu ila CORONA tu huja ni jibu.

ACHA SIASA kitendo cha kuitumia Corona ili upate MTAJI WA KISASA NI KUFILISIKA KIFRIKRA,KISERA NA KIMAWAZO.
Screenshot_20200726-183110.png
 
Nimekwambia wengine ofisi zao ni kuzurula,mimi nina marafiki zangu kibao wapanda minara (rigger),sasa hivi wana project za kufanya audit kwa ajili ya equipments zilizofungwa kwenye minara,ndani ya siku utakuta washa tembea zaidi ya mikoa mitatu,wanalala mahotelini,wana kula hotelini au kwama mama ntilie hapo bado kuna site nyingine zipo masokoni,mfano huyu Rigger akiwa na Corono kwa hiyo haya maeneo yote ya fungwe au labda watu wakipata Corona wakiwa maoffisini ofisi zifungwe lkn vp kwa mtu kama rigger,dereva wa malori,researcher hawa wanazunguka endapo mmoja wao akiwa na Corona si utafunga sehemu zote alizotembelea?

Au Corona ya mtu anayefanya kazi ofisini inaua na kusambaa zaidi kuliko watu wanao zunguka mikoani.

Nimekuulizwa swali mbona huombi takwimu za kila siku za homa ya ini,Malaria,Ukimwi au kwako hazina umuhimu ila CORONA tu huja ni jibu.

ACHA SIASA kitendo cha kuitumia Corona ili upate MTAJI WA KISASA NI KUFILISIKA KIFRIKRA,KISERA NA KIMAWAZO.
View attachment 1517699
Bosi. naona unaota lock down.
 
au hadi niseme nampongeza magufuri kwa kutoliingiza Taifa kwenye lock down.
 
Mkuu kwa hoja kama hizi nilileta uzi huu ili msome muelewe na muache kuuliza maswali kama haya:

Corona: Orodha ya wahanga, sampuli

Hiyo ni kada moja tu. Unataka zote na za vigogo pia?

Waliopo kwenye orodha hiyo ni ndugu zetu, colleagues na marafiki zetu.

Unalo swali jingine?
weka katika asillimia jaribu kufananisha na jirani zetu southafrica,Kenya au Zambia au kimbia pale madagasca kwenye dawa kiini macho , au nenda ulimwengu wa kwanza Russia , uk, Israel au us ,
utaajikuta unaona AIBU, una funga mdomo na unamshukuru Mungu , pamoja na mzee Magu
 
weka katika asillimia jaribu kufananisha na jirani zetu southafrica,Kenya au Zambia au kimbia pale madagasca kwenye dawa kiini macho , au nenda ulimwengu wa kwanza Russia , uk, Israel au us ,
utaajikuta unaona AIBU, una funga mdomo na unamshukuru Mungu , pamoja na mzee Magu

Kwanini wewe hujaweka kwenye hizo asilimia ili ushehenishe bandiko lako kabisa kabla ya kulileta huku?

Au nyie ndiyo wale wenye kulinganisha ng'ombe 20 kwa upande mmoja na punda 20 kwa upande mwingine, kutaka kujua wapi ni zaidi?

Ni kwenye utumbo, pua, mgongo, sharubu au ni kwenye masikio?

Hiiiii bagosha!
 
Bosi. naona unaota lock down.
Mimi au wewe umeota kupitia statements zako kuhusu lockdown? ile idea yako ya office maanake si ulitaka office ifungwe au uliandikiwa?

Akili yake imetawalia na SIASA,kila kitu unataka kukiendesha kisiasa.
Screenshot_20200726-183110.png
 
Mimi au wewe umeota kupitia statements zako kuhusu lockdown? ile idea yako ya office maanake si ulitaka office ifungwe au uliandikiwa?

Akili yake imetawalia na SIASA,kila kitu unataka kukiendesha kisiasa.
nisikize kijana.
ni corona pekee ndio ugonjwa unaoweza sababisha maofisi yakafungwa, mashule yakafungwa n.k tofauti na malaria na ukimwi sababu corona ni janga.

umenielewa?
 
nisikize kijana.
ni corona pekee ndio ugonjwa unaoweza sababisha maofisi yakafungwa, mashule yakafungwa n.k tofauti na malaria na ukimwi sababu corona ni janga.

umenielewa?
Kumbe ni wewe uliye ota kuhusu lockdown?

Kweli hayo maeneo yalifungwa ila baada ya kuonekana impact yake ndogo wamefungua na maisha yana endelea kama kawaida.
 
Back
Top Bottom