Corona: Shule Afrika Kusini zafungwa tena

Corona: Shule Afrika Kusini zafungwa tena

Haina taabu tukifa kwa Corona wakati tunapambana kusimika mtu mwingine atakaye sikiliza na kuthamini uhuru na haki za maisha ya watu.
Nakaa kwenye nchi inayoongoza kwa Corona duniani, na nina jamaa zangu wa karibu waliowafahamu watu waliokufa kwa Corona (watu kama sita hivi).

Wote hao tangu dalili mapaka kufa hawakuchukua zaidi ya siku kumi, wakaondoka, tena mmoja alikuwa binti wa kichikana aliyekuwa na miaka 25 tuu.

Sasa ni Corona gani unayoijia wewe inayochukua miezi minne bila kuua?
 
Nakaa kwenye nchi inayoongoza kwa Corona duniani (visa milioni sita sasa), na nina jamaa zangu wa karibu waliowafahamu watu waliokufa kwa Corona (watu kama sita hivi).

Wote hao tangu dalili mapaka kufa hawakuchukua zaidi ya siku kumi, wakaondoka, tena mmoja alikuwa binti wa kichikana aliyekuwa na miaka 25 tuu.

Sasa ni Corona gani unayoijia wewe inayochukua miezi minne bila kuua?

Unadhani watu hawafi tena?

Kumbe huishi huku no wonder hujui nini kinatokea huku.

Ingekuwa busara kukaa kimya kama hujui. Kuliko kuwacheza shere yanaowakuta.
 
Nakaa kwenye nchi inayoongoza kwa Corona duniani (visa milioni sita sasa), na nina jamaa zangu wa karibu waliowafahamu watu waliokufa kwa Corona (watu kama sita hivi).

Wote hao tangu dalili mapaka kufa hawakuchukua zaidi ya siku kumi, wakaondoka, tena mmoja alikuwa binti wa kichikana aliyekuwa na miaka 25 tuu.

Sasa ni Corona gani unayoijia wewe inayochukua miezi minne bila kuua?

Unadhani watu hawafi tena?

Kumbe huishi huku no wonder hujui nini kinatokea huku.

Ingekuwa busara kukaa kimya kama hujui. Kuliko kuwacheza shere yanaowakuta.
 
kwani sina ndugu bongo?

Kwa hiyo msingi wa hoja yako ni hearsay? Na labda ndugu zako hao ni hawa diehard lb7 ambao hata kama ndugu yao anabakwa watakwambia alikuwa anafanyishwa mazoezi tu?

Hao mbona wako wengi tu. Wengine wa kukuunga mkono kama hawa kina jopse1898 huwa tumeshawalamba ignore ya nguvu nao walishaelewa na maisha ni murua tu.
 
Tuendelee kuchukua tahadhari na ushauri wa wizara ya afya.
 
Jah awe nasi kwa kweli, maana likilipuka hili [emoji95]tulilotega wenyewe, hali sijui itakuaje. So sad
 
Jah awe nasi kwa kweli, maana likilipuka hili [emoji95]tulilotega wenyewe, hali sijui itakuaje. So sad

Amen!

Kwani haya mwingine anayeyaweza ni Jair Bolsonaro.
 
joseph1989 ujumbe wako huu. Corona hii imetupeleka ignore list 😂😂😂😂😂
Kwa hiyo msingi wa hoja yako ni hearsay? Na labda ndugu zako hao ni hawa diehard lb7 ambao hata kama ndugu yao anabakwa watakwambia alikuwa anafanyishwa mazoezi tu?

Hao mbona wako wengi tu. Wengine wa kukuunga mkono kama hawa kina jopse1898 huwa tumeshawalamba ignore ya nguvu nao walishaelewa na maisha ni murua tu.
 
Kwa hiyo msingi wa hoja yako ni hearsay? Na labda ndugu zako hao ni hawa diehard lb7 ambao hata kama ndugu yao anabakwa watakwambia alikuwa anafanyishwa mazoezi tu?

Hao mbona wako wengi tu. Wengine wa kukuunga mkono kama hawa kina jopse1898 huwa tumeshawalamba ignore ya nguvu nao walishaelewa na maisha ni murua tu.
Unajifanya superstar JF kumbe akili yenyewe imejaa matope,we ukiandika uzushi wako nitakupinga hajalishi unaona au hauoni,ila watakao ona itawasiadia.
 
Huwa nashangaa sana mtu anayeweka watu Ignore list yani kwamba kashindwa kuvumili mawazo pinzani na yake halafu unakuta mtu huyo ndio anapigia kelele viongozi wa afrika kuminya uhuru wa kujieleza.
 
Back
Top Bottom