Corona: Afrika CDC yaipa onyo Serikali ya Tanzania

Corona: Afrika CDC yaipa onyo Serikali ya Tanzania

Agiza sasa

Chanjo haiagizwi na watu binafsi. Inacho hitaji ni utayari tu wa nchi kuipokea.

Au huyu bwana ni Samia?

Yaonesha kama vile pori jipya ila nyani wale wale:

IMG_20210218_174254_207.jpg


Hiiiiii bagosha!
 
Mabibi na mabwana, hatimaye tuko hapa sasa:

Afrika CDC imeionya Serikali ya Tanzania kuhusu namna inavyoshughulika na corona.

Kwa mujibu wa matangazo ya DW mchana huu, Afrika CDC imeionya Serikali ya Tanzania kuwa kwa namna hii na hili la kutotoa takwimu za ugonjwa huu, Tanzania inaliweka bara zima la Afrika hatarini.

Tumesema ya kutosha sasa yetu macho.

Tusipoangalia tutamlaumu sana beberu.

Ama kwa hakika aliona mbali sana aliyesema "asilaumiwe dobi kwani kaniki ni rangi yake."

Ninawasilisha.
Wacha kuwasilisha ujinga wako! Chapisha hilo onyo lililotolewa tulijadili!
Mbona takwimu za magonjwa yenye high mortality rate kuliko Covid -19 hawashawishi watu wapimwe, hawaulizii idadi ya watu wanaokufa kila siku, wala wanaoambukizwa kila siku?
 
Wacha kuwasilisha ujinga wako! Chapisha hilo onyo lililotolewa tulijadili!
Mbona takwimu za magonjwa yenye high mortality rate kuliko Covid -19 hawashawishi watu wapimwe, hawaulizii idadi ya watu wanaokufa kila siku, wala wanaoambukizwa kila siku?
Ndio hapo sasa
 
Wacha kuwasilisha ujinga wako! Chapisha hilo onyo lililotolewa tulijadili!
Mbona takwimu za magonjwa yenye high mortality rate kuliko Covid -19 hawashawishi watu wapimwe, hawaulizii idadi ya watu wanaokufa kila siku, wala wanaoambukizwa kila siku?

Pori jipya nyani wale wale:

IMG_20210218_174254_207.jpg


Uvaaji wa barakoa na social distancing ni muhimu kwenye shughuli nzima ya mazishi ni muhimu kuzingatiwa.

Tujaribu pori jipya labda nyani hawa wanaweza kuwa tofauti.
 
Kufa ni jadi ya mwanadamu,wewe mwenyewe ni maiti mtarajia.kwa hivyo sio ajabu zaidi 👉 🐖

Mawazo ya kijima kabisa. Heri ya mawazo ya nguruwe kabisa.

Umesikia ewe nguruwe pori?
 
Back
Top Bottom