Comedy original (TBC) VS Comedy star search (EA tv)


Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,259
Likes
168
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,259 168 160
EA tv wameanza kusaka comedian(s) wapya watakao chukua gepu lililoachwa na akina Joti na kundi lake ambao waliwakimbia EA tv na kujiunga na TBC kwa sababu dhahiri kabisa ya mkwanja mnono zaidi hapo TBC.

Kilichonshangaza EA tv walitumia kila hila kuhakikisha jamaa kule TBC hawatumii jina la 'ze comedy' ambalo ndilo walipatia umaarufu kule Ea tv.

Kali zaidi ilo niduwaza jamaa wa EA tv kipindi chao kipya cha comedy star search wamekiweka siku ya alhamis saa 1 usiku, muda sawa na ule wa original comedy ya TBC.
Kama vile hiyo haitoshi wameweka marudio yake ni jumapili saa 12jioni sawa na marudio ya original comedy kule TBC.

Je unafkiri EA tv kugonganisha hivi vipindi ni njama zaidi za kuwauwa comedy original wa TBC au it is just a matter of coincidence?
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Hapo ni mashindano, sio kuuana , cheki vipindi vya USA na kwingine wanavyo chuana na ukicheza tuu show ina kua canceled. .Ila sijui kwetu rating sys kama ipo!
 
Mpogoro

Mpogoro

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
369
Likes
5
Points
35
Mpogoro

Mpogoro

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2008
369 5 35
Nafikiri italeta changamoto....unajua tatizo la Tanzania ni kuwa watu wanakosa ushindani na hivyo wanajisahau sana!Nafikiri itasaidia mambo mapya kwenye mambo haya ya uchekeshaji!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Mi naona ni bomba tu...Walichoniudhi hawa Orijino Comedi ni kumtukana na kumuigiza mzee Mengi kama mtu wa mambo ya hovyohovyo...too childish!
Kama hakuna sheria inayovunjwa acha vipindi hivi vipandane hivyohivyo, wakorofi wa kuanza matusi wataonekana tu!
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
95
Points
0
Age
36
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 95 0
Mi naona ni bomba tu...Walichoniudhi hawa Orijino Comedi ni kumtukana na kumuigiza mzee Mengi kama mtu wa mambo ya hovyohovyo...too childish!
Kama hakuna sheria inayovunjwa acha vipindi hivi vipandane hivyohivyo, wakorofi wa kuanza matusi wataonekana tu!
kwani uongo?
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,612
Likes
37,069
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,612 37,069 280
EA tv wameanza kusaka comedian(s) wapya watakao chukua gepu lililoachwa na akina Joti na kundi lake ambao waliwakimbia EA tv na kujiunga na TBC kwa sababu dhahiri kabisa ya mkwanja mnono zaidi hapo TBC.

Kilichonshangaza EA tv walitumia kila hila kuhakikisha jamaa kule TBC hawatumii jina la 'ze comedy' ambalo ndilo walipatia umaarufu kule Ea tv.

Kali zaidi ilo niduwaza jamaa wa EA tv kipindi chao kipya cha comedy star search wamekiweka siku ya alhamis saa 1 usiku, muda sawa na ule wa original comedy ya TBC.
Kama vile hiyo haitoshi wameweka marudio yake ni jumapili saa 12jioni sawa na marudio ya original comedy kule TBC.

Je unafkiri EA tv kugonganisha hivi vipindi ni njama zaidi za kuwauwa comedy original wa TBC au it is just a matter of coincidence?
Kama una kumbukumbu nzuri utakumbuka muda wanaorusha kipindi cha ze commedy star search ndio uleule waliokuwa wanarusha kipindi cha ZeCommedy. Kwa hiyo wanarudisha kipindi cha ze commedy katika muda uleule waliokuwa wanaonyesha kabla manji hajafanya ufisadi wa kuwachomoa EATV. TBC ndio waliokopi muda wa kurushwa hewani kipindi hicho mara tu walipowachukua vijana hawa.
Ze Comedy wa EATV inawaandalia kaburi la kudumu orijino komedi wa TBC. Muda si mrefu kina JOTI watafulia. Tusubiri tuone.
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,010
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,010 331 180
Je unafkiri EA tv kugonganisha hivi vipindi ni njama zaidi za kuwauwa comedy original wa TBC au it is just a matter of coincidence?
La hasha, si njama. Ni BIASHARA tu ndugu....
Nimefurahi sana hili kwani TBC wananibore sana na tabia yao ya kutokuwa consistent na vipingi vyao. Hawana ratiba maalumu... ITV wana stick na ratiba za, hili tu litatosha kuiua comedy ya tbc.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,259
Likes
168
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,259 168 160
Nafikiri italeta changamoto....unajua tatizo la Tanzania ni kuwa watu wanakosa ushindani na hivyo wanajisahau sana!Nafikiri itasaidia mambo mapya kwenye mambo haya ya uchekeshaji!
Turuu!
Comedy orijino siku izi kwa kwel hawanichekeshi kama zamani.
Wame-run out of ideas kwa kweli, labda watastuka sasa.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,259
Likes
168
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,259 168 160
Kama una kumbukumbu nzuri utakumbuka muda wanaorusha kipindi cha ze commedy star search ndio uleule waliokuwa wanarusha kipindi cha ZeCommedy. Kwa hiyo wanarudisha kipindi cha ze commedy katika muda uleule waliokuwa wanaonyesha kabla manji hajafanya ufisadi wa kuwachomoa EATV. TBC ndio waliokopi muda wa kurushwa hewani kipindi hicho mara tu walipowachukua vijana hawa.
Ze Comedy wa EATV inawaandalia kaburi la kudumu orijino komedi wa TBC. Muda si mrefu kina JOTI watafulia. Tusubiri tuone.
Ooh kumbe copyin imefanyika otha way round!
Haya ye2 macho na maskio tusubir mpambano.
 
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
2,010
Likes
331
Points
180
Shapu

Shapu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2008
2,010 331 180
Huwa napenda sana ITV/EATV wanavyokuwa creative na proffesion katika mambo yao. Huwa hawakurupuki na nadhani wanafanya tafiti nzuri kwa customers wao. Nawapa pongezi sana.
 
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,866
Likes
305
Points
180
ELNIN0

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,866 305 180
mbona taarifa za habari za TV zetu zinaingiliana muda? hapo napo unasema wanauana?
ni wewe mteja kuchagua unaangalia ipi, same kwa hawa Ze comedy
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,219
Likes
878
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,219 878 280
Kama una kumbukumbu nzuri utakumbuka muda wanaorusha kipindi cha ze commedy star search ndio uleule waliokuwa wanarusha kipindi cha ZeCommedy. Kwa hiyo wanarudisha kipindi cha ze commedy katika muda uleule waliokuwa wanaonyesha kabla manji hajafanya ufisadi wa kuwachomoa EATV. TBC ndio waliokopi muda wa kurushwa hewani kipindi hicho mara tu walipowachukua vijana hawa.
Ze Comedy wa EATV inawaandalia kaburi la kudumu orijino komedi wa TBC. Muda si mrefu kina JOTI watafulia. Tusubiri tuone.
Baba Chrispin BIG THANX.... hakuna maelezo zaidi
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Je unafkiri EA tv kugonganisha hivi vipindi ni njama zaidi za kuwauwa comedy original wa TBC au it is just a matter of coincidence?
hakuna njama, EATV ndo waliokuwa wakwanza kuwa na kipindi cha Ze Comedy siku ya Alhamis saa Moja kamili, kinarudiwa katikati ya wiki na kinarudiwa tena J2 JIONI,
TBC wakishirikiana na kina Manji Yusuph, kwa kumkomoa Mengi katika shughuli zake wakawashawishi wale vijana , na wale vijana wakakimbilia TBC wakiamini watapewa na kupata pesa nyingi zaidi, ndo mara tukaambiwa wanaenda SA kujifundisha mbinu mpya za uigizaji, mara wakaenda LONDON/UK .
sasa EATV hawakuwa na jinsi ila kusitisha kwa muda kipindi ili waweze kurecruit waigizaji wapya ili kuwezesha kipindi husika kwenda hewani.
hivyo dhana ya kuwauwa commedy original haina mashiko, ila nawaona wakijifia wenyewe kwa kukosa ubunifu yakinifu kuendana na wakati.
wito wangu kwa EATV , warecruit vijana wapya kabisa katika fani, hawa kina Bambo, Mkwere, hawana jipya, watawavuruga tu.
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,259
Likes
168
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,259 168 160
mbona taarifa za habari za TV zetu zinaingiliana muda? hapo napo unasema wanauana?
ni wewe mteja kuchagua unaangalia ipi, same kwa hawa Ze comedy
Mmmh! Realy?!

Lkn mkuu zengwe hili la hawa jamaa walipelekana mpaka mahakamani.

Hivo huoni kuna kaushindani flani hapo nje ya mahakamani vilevile? Of course as a viewer i have a choice.... thats 4 sure.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Mmmh! Realy?!

Lkn mkuu zengwe hili la hawa jamaa walipelekana mpaka mahakamani.

Hivo huoni kuna kaushindani flani hapo nje ya mahakamani vilevile? Of course as a viewer i have a choice.... thats 4 sure.
ushindani upo .
na sakata lile lilitokana na haki ya EATV kutaka kubakia na kipindi kile hata kama kina Joti wakiondoka, maana msanii ama mtangazaji hana haki ya kipindi unless awe analipwa kwa kukodisha kwa kipindi chake kama walivyo kina Oprah, TYRA BANKS, etc.
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
Huwa napenda sana ITV/EATV wanavyokuwa creative na proffesion katika mambo yao. Huwa hawakurupuki na nadhani wanafanya tafiti nzuri kwa customers wao. Nawapa pongezi sana.

Sifa za kijinga:confused:
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
Mi naona ni bomba tu...Walichoniudhi hawa Orijino Comedi ni kumtukana na kumuigiza mzee Mengi kama mtu wa mambo ya hovyohovyo...too childish!
Kama hakuna sheria inayovunjwa acha vipindi hivi vipandane hivyohivyo, wakorofi wa kuanza matusi wataonekana tu!
PakaJimmy hata mie hapo ndo wameniboa vya kutosha napenda kuwacheki lakini vijana wanaonekana wanapenda ligi..pia muongozaji wa kipindi chao naona kama yupoyupo tu ,,kwa sababu kipindi kabla ya kurushwa inabidi kipitiwe kama hakijakiuka maadili lakini hicho chao sijui kama huwa wanafanya hivyo...
Ila kuna methari moja isemayo mla ndizi husahau lakini mtupiwa maganda ..vijana wajirekebishe wasione kama wamefika wakati bado wanasafari ndefu sana
Pia masanja sasa anaongea sana na utoto umekuwa mwingi !!
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Tupo kwenye kipindi cha biashara huria ambapo biashara yako itadumu tu kama itahimili ushindani. KUMBUKA KIZURI KINAJIUZA NA KIBAYA KINAJITEMBEZA. watazamaji wataamua wapi ni pazuri kuangalia
 
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,490
Likes
282
Points
180
Mwalimu

Mwalimu

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,490 282 180
EATV nao wanahitaji kusonga mbele...mafanikio sio kuwapiku kina Masanja!
 

Forum statistics

Threads 1,236,274
Members 475,050
Posts 29,252,401