Clouds, Mungu anawaona kwa hiki mnachotufanyia

Clouds, Mungu anawaona kwa hiki mnachotufanyia

Kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa Clouds, tena wanajinasibu kuwa kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina.

Sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa? Kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?

10,000 kwa mtu asiye na kazi wala mtaji si uonevu huo? Na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?
Ndio fursa zenyewe hizo clouds wameziona.
 
Kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa Clouds, tena wanajinasibu kuwa kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina.

Sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa? Kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?

10,000 kwa mtu asiye na kazi wala mtaji si uonevu huo? Na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?
Ule ukumbi wao wamepewa bure na gharama za uendeshaji umewapa, hujui maana ya elimu, bure bure mpaka Lindi wabongo, shule bure,hospital bure alafu pesa yako ukanywee bia? Usimtaje Mungu kwa mambo ya ajabu ajabu
 
Wajinga ndio waliwao. Ivi swala la fursa limeonekana mwaka huu tu? Miaka ya nyuma walikuwa wapi? Je,hapo awali hapakuwa na fursa? Hapo awali hapakuwa na wajasiliamali?
Mawingu ni wajanja sana wanachokifanya wao kwa sasa ni kutumia ukosefu wa ajira ba mdororo wa uchumi nchini na kuuita fursa kwao. Hyo elfu kumi yangu bora nimetumia nauli kwenda kariakoo kununua bidhaa za duka langu kuliko kuipoteza kwa kinachoitwa fursa
 
mkuu mbona naona iko live clouds TV kama vipi si uangalie live tu kama kweli wanachaji
 
Nmewasikia wamejitahd kwa uwezo wao hasa mpoto,ila maelezo na utekelezaji uhalisia wa mambo huwa n ngumu.
 
Mpk uone mtu kafanikiwa basi ujue kashinda vikwazo vingi sana. Ukatishwaji tamaa upo kila sehemu, cha msingi inategemea na uimara wa akili na mitazamo yako.

Usiruhusu mawazo ya watu wanaoshindwa,,, kukuchagulia maisha ya kuishi.

Leo yako unaitengeneza ww mwenyewe na si watu walioshindwa.

Jamii yetu imejaa wakatisha tamaa na wasio jiamini. Kwao kufeli na kulalamika ni sehemu ya maisha yao toka shule mpk ktk maisha ya kawaida.

Unachoingiza kichwani ndicho utachokitoa ktk maongez mpk vitendo vyako.

Ww mpenda mafanikio jiepushe sana kuambatana na watu walioshindwa na hawaamini kushinda kma kupo.

Mafanikio ni nipe nikupe theory. HONGERENI SANA CLOUDS FM.

Jamii Forum itaishi kupitia watu wenye fikra chanya tu. Wengine tutabaki kukosoa vya watu bila uthubutu.

WELL DONE CLOUDS.
 
Unajua mm nashangaa sana kwa izipolitics zitatufikisha pabaya ex cjawah kumuona hata cku moja tb joshua, lusekelo,wala mwakasege wakienda vijijini interior Mfano lind vijijini, liwale, katav, na sehem zngne kwenda kuhubiri utawasikia arusha, mwanza, dar, mbeya mjn, kahama, nk ,xaxa hawana tofauti na hwa clouds wame bakiaa fursa fursa kung'anga'nia mijin tu ambapo kias flan Wanauelewa different na wat wa vjijin ,, Huu ni uhuni tuu na u janja ujanja wapo after money tu
 
Somo la uwekezaji na akiba ndio changamoto inayotukabili vjna wa kileo.

Ukiviweza vitu hivyo basi huwezi kuwalalamikia CLOUDS. Wanafanya vzr
 
Chezea Ruge Mzee wa Fursa?? Mazwazwa Lazima wataliwa Buku 10 zao,Nitoe elfu 10 nikamsikiliza Max Malipo au Mpoto anielezee jinsi alivyotoka? Hao wanajua siri ya mafanikio yao hawawezi kukwambia,wanaeleza juu juu tu ila figisu walizofanya hawawezi kukwambia.....ANgalieni Mpoto anavyotembea Peku huku ana VX Kilimo Kwanza ndio mambo yale unakuwa bilionea lakini unalala chini na kugonga mkeo haugongi.
 
Nilikuwa Namsikiliza DC wa Iringa akitoa somo la Fursa aisee jamaa ni Mbu Mbu Mbu kweli yaani anaelezea jinsi alivyokuwa anafanya utapeli bandarini,Kiwanda cha bia,Marekani jinsi alivyokuwa anafanya fraud mpaka akapata pesa,sasa kwa mazingira ya sasa kweli una-encourage watu wapige madeal ya wizi?
 
Na wanaotoa hizo elfu huwa wanazipata hizo fursa Kweli?
 
Ki ukweli siyo Poa Kwa nn wasishushe bei at least hata elf 5 per head. Ni utapeli tu
 
Kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa Clouds, tena wanajinasibu kuwa kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina.

Sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa? Kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?

10,000 kwa mtu asiye na kazi wala mtaji si uonevu huo? Na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?
Hizi ni dharau kwa wana JF.Yaani unaleta uongo kama huu hapa, ili iweje?. Tuheshimu kidogo.
 
Hata wale wanaojiitaka motivational speaker nao ni wezi tu ...........lips players ni opportunist tu
 
Kipekee nawapongeza sana clouds... Wanaposema 'fursa' wabongo huwa hawatumii muda wao kutafakari.. Maana yao ni kwamba FURSA ya kuwapiga vichwa maji.. Sasa wameiba??? Wamepora??? Wametumia uwezo wao wa kuwatafakari vichwa maji then wakawapangia mpango kazi wakawapiga.. Kilaiiiiini... Big up sana clouds media grup.. Wakijileta pigeni tu.. Hamna namna
 
Back
Top Bottom