Clouds, Mungu anawaona kwa hiki mnachotufanyia

  • Thread starter ELIAS MICHAEL MORRIS
  • Start date

ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
369
Likes
268
Points
80
Age
32
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
369 268 80
Kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa Clouds, tena wanajinasibu kuwa kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina.

Sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa? Kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?

10,000 kwa mtu asiye na kazi wala mtaji si uonevu huo? Na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,589
Likes
2,672
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,589 2,672 280
Kuna kwanya moja hivi iliimbaga
Wajinga ndio waliwao
Kekundu
Kekundu

Wanaongelea fursa uku vijana wao mjengoni kila wakianzisha biashara zinafail
Teh teh....... Waache watu wachangamkie fursa mkuu.
Matatizo ya wengine ndio husababisha watu wapate pesa.
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,199
Likes
4,849
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,199 4,849 280
Ni lazima kwenda?

kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa clouds, tena wanajinasibu kua, kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina. sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa?, kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?, 10,000 kwa mtu hasiye na kazi wala mtaji si uonevu huo?, na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?.
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Wajinga ndio waliwao.
Ulishasikia tajiri anmsaidia mskini.

Manji ashawahi toa msaada wa kupeleka india kama Mengi?
Msaada nenda red cross!

Clouds wanakamua mpaka damu itoke
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,074
Likes
4,039
Points
280
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,074 4,039 280
kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa clouds, tena wanajinasibu kua, kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina. sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa?, kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?, 10,000 kwa mtu hasiye na kazi wala mtaji si uonevu huo?, na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?.
Du ulitaka wakufundishe bure?halafu wao wapate faida gani? Hii mentality ya kupenda vitu vya bure watz mmeitolea wapi?
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,166
Likes
3,295
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,166 3,295 280
Hilo kwamba ni ya ccm ipo waZi,ila sasa khaa,yani kupe bhana,okay namkumbuka Lady Jay dee
 
P

Pascal A

Senior Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
194
Likes
62
Points
45
P

Pascal A

Senior Member
Joined Jun 17, 2013
194 62 45
kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa clouds, tena wanajinasibu kua, kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina. sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa?, kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?, 10,000 kwa mtu hasiye na kazi wala mtaji si uonevu huo?, na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?.
Na wao ndio fursa yao hakuna cha bure
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Jamaa wanacheza na akili za Watanzania
 
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2016
Messages
369
Likes
268
Points
80
Age
32
ELIAS MICHAEL MORRIS

ELIAS MICHAEL MORRIS

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2016
369 268 80
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Watu wameimbishwa imoo mpaka leo hawajui hata maana yake,kichaa mmoja tu anawachezea kwa remote control
Bila kuwa na uhakika wa masoko hakuna fursa usindanganywe na mtu.
 
zinyalulu

zinyalulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2015
Messages
420
Likes
150
Points
60
zinyalulu

zinyalulu

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2015
420 150 60
kutokana na ugumu wa maisha na mzunguko wa hela kupungua na kupelekea watu kutokua na pesa za kutosha mifukoni kumeibuka na hizi kampeni za FURSA zinazoendeshwa na hawa clouds, tena wanajinasibu kua, kutokana na hela kuwa ngumu, hela haipatikani mifukoni, wao wanatoa fursa na kukufanya uzitambue hizo fursa, uzitumie na ujikwamue katika huu mdororo wa uchumi kwa wananchi.
ila wanatoza 10,000 kama ada ya kushiliki hizo semina. sasa mi nauliza hivi awa wanatoa fursa au wanatumia fursa?, kama lengo ni kuwasaidia watu wazitambue hizo fursa kwanini wasitoe bure hizo semina?, 10,000 kwa mtu hasiye na kazi wala mtaji si uonevu huo?, na hivi tatizo kubwa hasa ni kuwa watanzania hawazijui fursa au watanzania wanazijua hizo fursa ila hawana mitaji ya kuwafanya wazitumie hizo fursa?.
kufa kufaana kaka
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217