CLOUDS FM warusha live clip ya Lwakatare

CLOUDS FM warusha live clip ya Lwakatare

Status
Not open for further replies.
SIONI tatizo kwa lililofanywa na Clouds FM! Magazeti yote yameandika suala hili na wanachi wamesoma...wengi wao wapo kizani; hawana uhakika endapo kilichoandikwa ni sahihi au hapana coz' si wote wana access na internet! So, Clouds kurusha taarifa, kutawafanya watu wajue ukweli au uongo wa kile kilichoripotiwa! Kwa mtu anayefuatilia siasa za TZ, hawezi kushindwa kuifahamu sauti ya Lwakatare, kwahiyo kupata hiyo audio version itawapa nafasi ya kufahamu kama anasingizia au hapana! Wananchi wana haki ya kujua kama ambavyo watumiaji wa mitandao tulivyojua! By the way, swali langu linabaki pale pale...A black cat may be a bad luck only if you're mouse....wewe kama si panya huna sababu ya kutaharuki baada ya kusikia paka anakuja!! Kuitwa polisi na hata kuwekwa ndani kwa mwanasiasa, ni mambo ya kawaida....kama video imepikwa, itajulikana tu...hofu ya nini?!
 
kweli kabisa wauaji wapo CDM na ndio waliomuua Kolimba na Nyerere. Pia CDM wanalitumia jeshi la polisi kuua watu kwani waliliagiza kumuua Mwangosi. Polisi hawa wameasi!

Lwakatare na slaa waliwahi kuwa CCM au umesahau hilo?

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
SIONI tatizo kwa lililofanywa na Clouds FM! Magazeti yote yameandika suala hili na wanachi wamesoma...wengi wao wapo kizani; hawana uhakika endapo kilichoandikwa ni sahihi au hapana coz' si wote wana access na internet! So, Clouds kurusha taarifa, kutawafanya watu wajue ukweli au uongo wa kile kilichoripotiwa! Kwa mtu anayefuatilia siasa za TZ, hawezi kushindwa kuifahamu sauti ya Lwakatare, kwahiyo kupata hiyo audio version itawapa nafasi ya kufahamu kama anasingizia au hapana! Wananchi wana haki ya kujua kama ambavyo watumiaji wa mitandao tulivyojua! By the way, swali langu linabaki pale pale...A black cat may be a bad luck only if you're mouse....wewe kama si panya huna sababu ya kutaharuki baada ya kusikia paka anakuja!! Kuitwa polisi na hata kuwekwa ndani kwa mwanasiasa, ni mambo ya kawaida....kama video imepikwa, itajulikana tu...hofu ya nini?!

Mkuu nazDas
Umemaliza maneno yote!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
Lwakatare na slaa waliwahi kuwa CCM au umesahau hilo?

Chama
Gongo la mboto DSM

Nape pia alishawahi kuwa CCJ, Shonza na Mwapamba walishawahi kuwa CDM.
 
Last edited by a moderator:
Kama Clouds kwa kuirusha audio ya Lwakatare ni kuchochea vurugu - kwa kutumia mantiki hiyo hiyo, ina maana vyombo vya habari vinavyotangaza kuhusu watoto na wanawake kubakwa - je, huko ni kuchochea zaidi ubakaji dhidi ya watoto na wanawake?

Je, vyombo vya habari vinavyotangaza habari za matukio ya kijambazi - ina maana kwa kufanya hivyo vinahamasisha zaidi hayo matendo ya ujambazi?
 
mbona hii methali haina urari na tunachozungumza hapa?. Jaribu kufikiri!.

Kama CHADEMA inataka sana uhuru wa vyombo vya habari kwa mambo mabaya yanayoihusu CCM, na kama CHADEMA ilisimamia sana uhuru wa vyombo vya habari alipouawa Mwangosi, na kuishutumu CCM na vyombo vyake vya dola kwa kuandama wanahabari, basi iwe na msimamo huo huo hata kama kutetea uhuru wa vyombo vya habari kunamaanisha kuitetea Clouds FM ikitangaza njama za kijambazi za CHADEMA.

Ama sivyo CHADEMA itakosa msimamo, itakuwa bendera kufuata upepo. Itakuwa inatetea wanahabari na uhuru wa vyombo vya habari tu pale wanahabari watakapokuwa wanaisakama CCM. Wakiingia kuimulika CHADEMA, CHADEMA itaonekana inashindwa kwenda kwa principles.

Mimi siwezi kuwa muongo. Siipendi Clouds FM. Si leo wala jana. Imekaa ovyo ovyo kwa standards zangu za broadcast, call me spoiled by the stiff upper lipped beeb or what, but that's just me.

Lakini, to paraphrase Brutus, napenda uhuru wa vyombo vya habari kuliko nisivyoipenda Clouds FM.

Kwa hiyo ikiwa suala linawekwa kwenye mizani, uhuru wa vyombo vya habari unashinda hands down.

CHADEMA ikikataa uhuru wa vyombo wa habari just because jambazi lao linamulikwa, nitaona kumbe all along walichokuwa wanatetea si uhuru wa vyombo vya hbarai.

Kelele zote za Mwangosi zile ni "mkuki mtamu kwa nguruwe".

Sasa wanapigwa mkuki ule ule wa uhuru wa vyombo vya habari wao, wanaona "kwa binadamu mchungu" hawautaki.

Ndiyo maana.

Mkuki mtamu kwa nguruwe, kwa binadamu mchungu.

Sheria msumeno, inakata mbele na nyuma. Kama mnapenda uhuru wa vyombo vya habari wakati wa kuisakama CCM, pendeni hivyo hivyo uhuru wa vyombo vya habari wakati CHADEMA inasakamwa.

Hapo ndipo tutawajua mna principles.

Ama sivyo mtaonekana longolongo za kawaida tu, low art.
 
Kama Clouds kwa kuirusha audio ya Lwakatare ni kuchochea vurugu - kwa kutumia mantiki hiyo hiyo, ina maana vyombo vya habari vinavyotangaza kuhusu watoto na wanawake kubakwa - je, huko ni kuchochea zaidi ubakaji dhidi ya watoto na wanawake?

Je, vyombo vya habari vinavyotangaza habari za matukio ya kijambazi - ina maana kwa kufanya hivyo vinahamasisha zaidi hayo matendo ya ujambazi?

Anayetaka ku kidnap watu na hata kimsingi kuua hafanyi vurugu.

Anayeripoti kwamba kuna mtu amepanga kukidnap watu na hata kutaka kuua ndiye anayeleta vurugu?

Mimi ningependa kuona Clouds FM na redio nyingine zinaripoti kila jambo la hivi.

Wahalifu waone kwamba ukifanya uhalifu unamulikwa, waache.

Labda hao mapadri, mashekhe, waandishi wa habari wanaouawa na kupigwa watapungua.
 
Kama Clouds kwa kuirusha audio ya Lwakatare ni kuchochea vurugu - kwa kutumia mantiki hiyo hiyo, ina maana vyombo vya habari vinavyotangaza kuhusu watoto na wanawake kubakwa - je, huko ni kuchochea ubakaji dhidi ya watoto na wanawake?

Je, vyombo vya habari vinavyotangaza habari za matukio ya kijambazi - ina maana kwa kufanya hivyo vinahamasisha zaidi hayo matendo ya ujambazi?

Duh, kwa hii mifano yako uelewa wako uko ngazi ya chini sana. Najishusha niwe level yako ili twende sawa lakini hunielewi. Sasa kodoa macho, chungulia ulichokiandika hapo juu kama kweli hujakurupuka. Jitulize, jibishana kwa hoja na fahamu kwamba wengine hapa hatuna mahaba na vyama. Sisi tunasimamia ukweli tu.
 
Nimefungulia radio na kumsikia Kibonde akiwa anasoma taarifa iliyoandikwa katika gazeti la Mwananchi juu ya polisi kumkamata Lwakatare. Muda mfupi wakaweka audio ambayo iliwekwa humu jamvini. Hivi ni sahihi CLOUDS FM kuiweka public hii audio? Je itakuwaje kama itathibitika hii video and audio ni fake?.
Kuna matukio kadhaa ya uhalifu huwa yanahusishwa kufanywa na watu fulani na matukio hayo kutangazwa hata na TV achilia mbali Radio lakini at the end of story, inakuja kugundulika kwamba mtuhumiwa hana hatia!!
 
Duh, kwa hii mifano yako uelewa wako uko ngazi ya chini sana. Najishusha niwe level yako ili twende sawa lakini hunielewi. Sasa kodoa macho, chungulia ulichokiandika hapo juu kama kweli hujakurupuka. Jitulize, jibishana kwa hoja na fahamu kwamba wengine hapa hatuna mahaba na vyama. Sisi tunasimamia ukweli tu.

Acha kukwepa kujibu maswali yangu kwa kujikweza.

Kama unaweza kujibu jibu, kama huwezi sema.
 
You tube;

You agree that you are solely responsible for (and that YouTube has no responsibility to you for) your use of the Service or any Pay Content, any breach of your obligations under the Pay Content Terms, and for the consequences (including loss or damage of any kind which YouTube may suffer) of any such breach.

Jamii forums;

JAMIIFORUMS shall not be liable for any statement, misstatement, inaccuracy or omission of any type for any content submitted by a site member or visitor on any forum. JAMIIFORUMS bears no responsibility for accuracy of comments of any participants and will bear no legal liability for discussion results.

Je clouds FM?

Labda warushaji wa matangazo wanafanya hivyo kama wao na si kama employees wa clouds FM

Napita tu...
 
Waajiliwa wa Lumumba ngoja nipumzishe akili kesho nawahi kazini. Najua nyie sasahv ndio shift yenu. Maulana akijalia tutakutana baadaye katika kuijenga TANZANIA kwanza. Karibuni Mwanza, Usiku Mwema.
 
Hapa kuna ugonjwa wa Kigwangallism unataka kutokea.

Kanusha, kanusha, kanusha, spin, spin, spin.

CHADEMA ningewaona mmekomaa sana hata kama mgesema tu hayo ni makosa ya mtu binafsi si sera ya chama na tunamchukulia hatua za kinidhamu kichama na tunaacha mkondo wa sheria uendelee.

Ningeona mambo hayajaharibika sana, maana Jenerali hawezi ku control munkari wa kila askari, ndiyo maana kuna "Court Martial".

Lakini sasa naambiwa mpaka jibaba Slaa anaingia kwa gia za kitoto kukataa authenticity ya kitu kideodeo kabisa.

Mshajivunjia heshima vibaya sana.

Sasa badala ya Lwakatare kuonekana muhuni katika chama, mnaonekana CHADEMA ni chama cha wahuni tu.

Hamna hata moral authority ya kuwasema CCM.
 
You tube;

You agree that you are solely responsible for (and that YouTube has no responsibility to you for) your use of the Service or any Pay Content, any breach of your obligations under the Pay Content Terms, and for the consequences (including loss or damage of any kind which YouTube may suffer) of any such breach.

Jamii forums;

JAMIIFORUMS shall not be liable for any statement, misstatement, inaccuracy or omission of any type for any content submitted by a site member or visitor on any forum. JAMIIFORUMS bears no responsibility for accuracy of comments of any participants and will bear no legal liability for discussion results.

Je clouds FM?

Labda warushaji wa matangazo wanafanya hivyo kama wao na si kama employees wa clouds FM

Napita tu...

Kwa YouTube na JF, pamoja na taratibu hizo, mwanachama anaweza kutoa taarifa kwa waendeshaji pale anaposoma ama kuona habari isiyo stahili katika jamii; au matumizi ya lugha isiyopendeza mbele ya jamii. Yaani, anaweza kureport pale panapokuwa na abusive contents.

Kwa Clouds sifahamu utaratibu wao!
 
Wamponda sana SUGU lakini ikabidi wamwangikie, wasilisahau hilo ,WaTZ wanataka mabadiliko hata kama yatakuwa na negative impact kwao kwa sababu wamechoka na watu wale wale wa kila siku. CCM ikikaa nje ya madaraka kwa miaka mitano tuu. Itakuwa ccm mpya sio ya wanguzi tena, hivyo tuakuana vyama vyenye kupigania maslahi ya wananchi.

Hao ni wachumia tumbo tu! Hao akina Kibonde na mabosi wao bila shaka watakuwa kwenye payroll ya Lumumba, kwa namna wanavyotekeleza kikamilifu, kazi ya propaganda, ya kuwachafua CDM!

Sasa, wananchi wakiingiza madarakani CDM kwa sanduku la kura mwaka 2015, sijui hao Clouds radio, sura zao wataziweka wapi? kwa kuwa ingawa radio yao wameibatiza jina la the people's station, lakini katika hali halisi ilipaswa kuitwa the no. 1 people's betrayal station!!
 
Acha kukwepa kujibu maswali yangu kwa kujikweza.

Kama unaweza kujibu jibu, kama huwezi sema.

huna credibility ya kujibishana namimi, mtafute Ritz akusaidie angalau yeye nimwelewa. Wewe pamoja na ukongwe wako humu jamvini ni mtupu, dhalili, haba na una ukwasi wa ulimbukeni!. Jirekebishe, jisahihishe aghalabu ipo siku utaufuma uelewa.
 
Wamponda sana SUGU lakini ikabidi wamwangikie, wasilisahau hilo ,WaTZ wanataka mabadiliko hata kama yatakuwa na negative impact kwao kwa sababu wamechoka na watu wale wale wa kila siku. CCM ikikaa nje ya madaraka kwa miaka mitano tuu. Itakuwa ccm mpya sio ya wanguzi tena, hivyo tuakuana vyama vyenye kupigania maslahi ya wananchi.

Kutoa wauaji wa CCM na kuweka wauaji wa CHADEMA ndio mabadiliko hayo?
 
huna credibility ya kujibishana namimi, mtafute Ritz akusaidie angalau yeye nimwelewa. Wewe pamoja na ukongwe wako humu jamvini ni mtupu, dhalili, haba na una ukwasi wa ulimbukeni!. Jirekebishe, jisahihishe aghalabu ipo siku utaufuma uelewa.

Lol...I take it kwamba huna majibu ya maswali yangu la sivyo kama ungekuwa nayo usingeacha kunijibu na kuishia kuwa dismissive.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom