Clouds FM haisikiki Mbeya city ni mwezi wa 3 nasikia wamefunga sababu ya mbunge wa Mb town


RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
702
Likes
18
Points
35
RasJah

RasJah

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2009
702 18 35
Je jamaa wanafanya biashara au, maana Mbeya hamna FM ya maana na zote zinaongea ujinga ujinga tu. Bora clouds kidogo ilikuwa inabadilisha mazingira.

Ukimuuliza kila mwenyeji wa hapa wanasema n habari za siasa kaka, je tutafka kama kila kitu ni siasa jamani? Naombeni majibu wadau au kama kuna staff wa clouds ajibu umu ndani kwenye jamii maana sisi ni wana jamii.

Nawakilisha toka Mbeya Tauna
 
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2008
Messages
5,061
Likes
4,665
Points
280
Kinyungu

Kinyungu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2008
5,061 4,665 280
Itakuwa Chadema wanawahujumu tu hao sio kingine!
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Afadhari, sikilizeni rfa, saa ya ukombozi itafika na watafunga nchi nzima
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Ruge ni ile type ya maskini kuamka usingizini,,hasa ukiweka na tabia za kikabila ndo mtajiju
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
605
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 605 280
Bwa ha ha haaaaaa WAPIIIII NYANI NGABU???
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,845
Likes
19,414
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,845 19,414 280
Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
Sasa mbona wewe lakini hujui maana ya Reputation Power mpaka unaanzisha thread kuuuliza swali ambalo hata mwanafunzi wa chekechea anajuwa? hivi unafahamu kama kuna tofauti kubwa kati ya wahitimu na walioelimika? wewe ni muhitimu.
 
M

MAKAKI

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
166
Likes
1
Points
0
M

MAKAKI

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
166 1 0
Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
<br />
<br />
KWA SASA TUMEWAPA BANI NA WAO WAONJE JOTRO LA JUA KIDOGO, TUNA REDIO IBONY HAKIJA HARIBKA KITU
 
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
1,221
Likes
15
Points
135
Michael Scofield

Michael Scofield

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
1,221 15 135
Redio Free Africa, mbona inasikika vizuri tu, achanane na hao clouds.
 
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,882
Likes
106
Points
135
tindikalikali

tindikalikali

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,882 106 135
Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
watu wenye div 3 za 25 mna kelele sana, hata hao wenye div 4 ni binadamu kama wewe. Tena usisahau GPA ya 2.0 ya Mwenyekiti wenu.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
watu wenye div 3 za 25 mna kelele sana, hata hao wenye div 4 ni binadamu kama wewe. Tena usisahau GPA ya 2.0 ya Mwenyekiti wenu.
<br />
<br />
Unataka nikumwagie matokeo yangu hapa
 
K

kingtuma

Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
88
Likes
0
Points
0
K

kingtuma

Member
Joined Jan 15, 2011
88 0 0
kwani CDM wanahusika vipi hapo na mambo elimu, kumbukeni mafisadi wa elimu wamejaa ccm hamuwaoni?
 
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
426
Likes
19
Points
35
joramjason

joramjason

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
426 19 35
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
Unataka nikumwagie matokeo yangu hapa
<br />
<br />
Can you tell this forum what benefit you get from your fying colours. Au ndo unabaki kujisifia bar unamuona yule nilikuwa nampita darasani hakuwa na akili kama mimi
 
M

Mputi

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
31
M

Mputi

Member
Joined Sep 9, 2011
53 0 0
Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
<br />@ Mwita, that is not the reason brother, Bifu la Sugu na Bwa Ruge halijaanza leo,na ukifatilia chanzo cdhan kama utamlaum Sugu
<br />
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
Kweli umenichekesha sana ,Hao watangazaji waliowengi clouds wanataaluma gani mpaka useme Mb Joseph Mbilinyi ni form four ana majungu na wivu!?.
Kama mtu ammbaye amemaliza form four hana tija yoyote zaidi ya majungu na wivu,Clouds Radio itakuwa ndio bingwa wa majungu na wivu kutokana na taaluma za wafanyakazi wengi wanaofanya kazi kwenye kituo hicho.
Nawasilisha
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
hata kanda ya ziwa imefifia ,walikuwa na hela za kupigia kampeni za magamba sasa hawana tena. wachina wanasema 'kufara'
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Sioni uhusiano wa elimu ya mtu na nafasi yake kisiasa, acha vivu mwita, wewe ndio mfano wa watanzania wenye elimu na kuwadharau wengine

Chadema na Sugu wamewafanyia uhuni Clouds. Lakini ungetarajia nini kutoka kwa mbunge aliyepata FOUR Form FOUR zaidi ya wivu, chuki na majungu.
<br />
<br />
 

Forum statistics

Threads 1,237,751
Members 475,675
Posts 29,299,543