Chit-chat Ladies Help Me! Only Ladies Please!


SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Wanachitchat wote hamjambo?
Naomba msinishutumu kwa kuonekana mbaguzi kwenye title ya thread hii. Kwa hilo naomba nijieleze kwa kifupi. Maudhui ya thread yangu ni delicate sana kiasi kwamba sitaki nipate stress kwa majibu makali ya masihara yanayotolewa na wanaume wa huku. Kuna mtindo umezuka wa kuandika: 'Weka picha' au wengine kuandika lugha za kuudhi sana. Jambo hili sijaliona kwa wadada, ndo maana kulingana na tatizo langu naomba wachangiaji wawe wanawake tu!

Ni hivi: Juzijuzi nilimtembelea girlfriend wangu.Akanikaribisha vizuri na baada ya muda akaniaga anaenda kuleta vinywaji kutoka grosari iliyo karibu. Aliacha begi/pochi lake kwenye stuli. Pochi hilo lilituna kwa namna ya kuvuta udadisi wangu. Nikalivuta karibu na kuchungulia ndani. Humo, niliona tube ya KY Jelly na vikorokocho vingine vya urembo. Nikawaza:Hivi kweli, KY Jelly ni kifaa cha urembo?

Aliporudi nikamwuliza. Alifadhaika kiasi na kuniambia: Kwani hujui KY Jelly ni nzuri sana kwa kuondoa chunusi? Na kweli chunusi anazo. Nikanyamaza tukaendelea na vinywaji.

Ladies, nisaidieni. Is KY Jelly used for cosmetic purposes? Kuna mengi nimesikia mtaani kuhusu ky jelly ambayo sitayasema hapa ila wadada wa hapa nawaomba wadadavue usemi wa girlfriend wangu.
Please Mamndenyi, Smile Heaven on Earth, mimi49 et al
thanks.
 
Last edited by a moderator:
Sweet potato

Sweet potato

Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
60
Likes
19
Points
15
Sweet potato

Sweet potato

Member
Joined Nov 14, 2013
60 19 15
Dadavua mtaani wanasemaje khs hyo KY!!!! ili nasi tukujuze
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,291
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,291 280
Ukiona manyoya........
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,865
Likes
405
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,865 405 180
Ninavyojua mimi hio KY JELLY inatumika kama sexual/surgical lubricant...Hayo mambo ya chunusi mi sijui mhhh!!!
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,153
Likes
1,595
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,153 1,595 280
Mambo ya tiba mbadala hayo......
 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,784
Likes
172
Points
160
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,784 172 160
leo ndo nimeiona hapo pichani
thnks jf..pengine nisingeijua
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
amekudanganya hakuna dawa ya chunusi wala nin
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,663
Likes
2,743
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,663 2,743 280
Kwa nini usigoogle ukajua kama inatibu chunusi peke yake ama inatibu na mimba?
 
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
5,336
Likes
18
Points
135
Paloma

Paloma

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
5,336 18 135
mwambie akuelekeze amenunua duka gani la vipodozi nawewe umaknunulie wifi yake maana anachunusi!
na akupeleke!!!
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,154
Likes
5,641
Points
280
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,154 5,641 280
Ukitafuta yasiyokuhusu utapata yasiyo kuridhi.....
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,470
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,470 280
Hiyo ina kazi maalum japo wengine pia wanatumia olver oil. Inawezekana alitaka uitumie naye kwenye mishe mishe zenu siku hiyo au pia alikuwa na miadi mahala pengine.
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
Hiyo ina kazi maalum japo wengine pia wanatumia olver oil. Inawezekana alitaka uitumie naye kwenye mishe mishe zenu siku hiyo au pia alikuwa na miadi mahala pengine.
Nitumie naye? Sina chunusi miye!
 

Forum statistics

Threads 1,252,233
Members 482,048
Posts 29,801,271