Kuna mashabiki mandazi wa Chelsea humu,yaani hata kuzungumzia ubora wa mchezaji anayechezea timu nyingine wanaona we msaliti,unafki unasumbua sana,siku huyo mchezaji chelsea wakimwuza au akajiondokea wanajifanya wanaponda.
Nikisema Sanchez anajua kuliko Diego haimaanishi mi mshabiki wa Arsenal,au nikisema Arsenal wamefanya usajili mzuri kumsajili Sanchez kuliko Chelsea kumsajili Diego haina maana mi Arsenal.
Kupost sana picha ya wachezaji wakifunga magoli au kuwahi kuweka updates si kwamba we ni mzalendo!
either
1.Mzalendo au
2.Kiherehere
Kuna mashabiki mandazi wa Chelsea humu,yaani hata kuzungumzia ubora wa mchezaji anayechezea timu nyingine wanaona we msaliti,unafki unasumbua sana,siku huyo mchezaji chelsea wakimwuza au akajiondokea wanajifanya wanaponda.
Nikisema Sanchez anajua kuliko Diego haimaanishi mi mshabiki wa Arsenal,au nikisema Arsenal wamefanya usajili mzuri kumsajili Sanchez kuliko Chelsea kumsajili Diego haina maana mi Arsenal.
Mfano Simba wamsajili Messi,halafu Yanga wakamsajili Samata,kisha nikitoa hoja kuwa Messi waliomnunua Simba ni bora kuliko Samata aliyenunuliwa na Yanga,halafu unaleta bla blaaa wakati unajua Messi ni mchezaji bora wa dunia.
agosti 8 jipange umeniangusha sana upo low sana kwenye hili.
Kupost sana picha ya wachezaji wakifunga magoli au kuwahi kuweka updates si kwamba we ni mzalendo!
either
1.Mzalendo au
2.Kiherehere
Hilo swali ndo ilikupasa ujiulize wewe,umeshindwa majibu niliyokuuliza,ukaanza kuniattack ukaacha hoja,umeona sana kero mi kusema Drogba alikuwa mkwepaji mzuri wa defenders hakabiki,ukasema Vialli,nikaweka na link kwamba viali alikuwa anachenga ndo anafunga na si kama drogba ambaye huwa madifender wanamsahau mara anafanya madhara,nikaweka na link yenye ushahidi baadala ya wewe kujibu kwa ushahidi na link ukaanza bla bla oooh hata diego costa ulisema hajui Sanchez ni bora,nikakuambia,Soma post langu niliyokanusha kuhusu kumponda Diego na nikasema kwamba Diego anaju na nilikuwa simfahamu vizuri ila kwenye assist na ufangaje wa chelsea nimemkubali but nilichukia wakati analetwa maana nilikuwa sijamwona vizuri zaidi ya world cup na Atlentico,ukaanza kuleta post nilizowahi kuweka nayo haionyeshi kama kuna ushahidi,na nikakuambia mifano kibao,chelsea ikimsajili samata na nikauliza kwanini wamsajili mi ni msaliti?au Chelsea imemsajili Diego na timu nyinginge wakamsajili Messi,je ni kosa mi kusema hiyo timu imemsajili mchezaji mzuri kisa tu mi chelsea nisiseme hivo?
agosti 8 huna hoja we ni mnafki sana na hupendi challange,vua huo ushabiki wako kwenye chelsea hamia kwingine.
upo low sana kushindwa kujibu maswali kama hayo kisha unaanza kuniponda,jipange upya,hata ungesema mi si chelsea mi bado ni chelsia,maana huwezi kusema mi si chelsea wakati hujui hata kujibu hoja,acha unafki.Tushabikie chelsea
ndio mm mkuu, nilijivua gamba. huko kwnye majukwaa ya watu ban ziliniandama sana. ndio nimetoka kifungoni jana.
Grand PA
we nawe kweli mamluki kama anavyosema mdau. huyo Sanchez hawez kumfikia Diego wala hata kumkaribia kwa ubora. Hao Arsenal wako sijaona walichosajili kumshinda chelsea.
Hii ya kukubali wachezaji wa timu pinzani ipo lakini siyo huyo Sanchez kw Costa atasubiri sana.Arsenal wangekua wamemsajili Suarez kweli ningesema wamejitahidi ...........
Grand PA
Endelea mkuu maana jukwaa lilikuwa kimya sana; angalau tufike pages 1000 kabla ya gemu yetu ya Jumatatu au vipi..
Just keep on posting anything.. keep on saying the JUDGES WILL COME AND HAVE THEIR SAY.
CHELSEA FC - BLUE FOREVER.
Kupost sana picha ya wachezaji wakifunga magoli au kuwahi kuweka updates si kwamba we ni mzalendo!
either
1.Mzalendo au
2.Kiherehere
mkuu viol, itakuwa wewe huelewi tunapoweka updates au unapopata kitu na kukiweka haraka sana ni kutaka ku-share vitu na familia yetu (#teamchelsea family).
sasa wewe unapokuja na kusema si uzalendo au ni kiherehere unakuwa umeongea bila hata kufikiria maana hakuna mtu anataka sifa hapa bali ni kupeana habari kuhusu timu yetu.
mfano wewe unapopata kitu au taarifa nzuri hata mbaya na kuwajulisha familia yako nyumbani, je hicho ni kiherehere au ?