Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mkuu nimekubali! Ngoja sasa waone moto!

Maana Kumbe wamezoea moto Hawa MBURUKENGE LOSERFOOL.

kelele kama kocha wenu....nashangaa kuwasikia mabingwa mkisema ubingwa bye bye!!! wakati mmemchapa direct opponent!
 
kelele kama kocha wenu....nashangaa kuwasikia mabingwa mkisema ubingwa bye bye!!! wakati mmemchapa direct opponent!


wivu unakusumbua;
bado nani tukusaidie kumpiga..maana hao tunaowapiga wewe walikushinda.🙂
 

Na mfumo wa 9-0-1 huwa mnautumia mkitaka kufanyeje?
 
Kama hakuna time wasting sababu dk zinaongezwa then kwanini Cole alipewa kadi ya njano kwa kupoteza muda? Kwanini hazard alimfumua teke ball boy, siku chelshit walipocheza na Swansea?

Its obvious kwamba ni ngumu kupenya watu 11 waliojazana kwenye eneo la kipa. Na moja ya kipimo cha timu inayoshambulia vizuri ni magoli...you have the answer on this...ni aibu unaongelea kufunga wakati Skrel anawazidi magoli washambuliaji wenu!
 
Nikuulize wewe :der: kwa sababu kama ulijua tunacheza 9-0-1 usingekuwa unaongea pumba jukwaani.
Umekuwa mnyonge sana leo..kasome kwenye jukwaa nimejibu 'hoja' zako ulizokuwa unasema kabla ya jana.

wewe mtoto mdogo sana kubishana na mie kwenye MPIRA WA ULAYA.
Na mfumo wa 9-0-1 huwa mnautumia mkitaka kufanyeje?
 
And that is why siku mbili baada ya cheshit kucheza, hakuna mtu yeyote anayejua mpira (Except the plastic fans) anayekumbuka kwamba juzi yake cheshit walicheza
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…