RED: Hapo kwenye red ndo tunapokuona wewe ni #Mbulumundu , I'm sorry...Ujue kwanini nasema hivyo, kwakuwa baada ya game inapokuwa matokeo tofauti na unavyotaka wewe basi visingizio vinakuwa vingi, mara Ooh watakuja nyumbani, mara refa....na longo nyingine. Yaani hapo (red) unajisahaulisha kwamba mpira ni 90 mins na ofcoz 3 outcomes are expected. Tunakushangaa sana, Huo ulazima wa nyie kushinda upo wapi?
Msiwapimie watoto wa Simeone wale, anything can happen on the pitch bro..."You are little blind bro..."
Nyie mnasajili vikongwe/Mababu kwa pesa ndefu unategemea soka la vijana utaliweza kutawala EPL? Sahau bro!! Akina Sterling si unawaona wanavyoongoza jahazi vizuri....Nasikitika sana tulikuwa na majeruhi wengi akina Ramsey, ndo tukapotea!! Ila tunajipanga next season, ngoja tuchukue FA kwanza tuwakate kilimi. agosti 8
Nyie mnasajili vikongwe/Mababu kwa pesa ndefu unategemea soka la vijana utaliweza kutawala EPL? Sahau bro!! Akina Sterling si unawaona wanavyoongoza jahazi vizuri....Nasikitika sana tulikuwa na majeruhi wengi akina Ramsey, ndo tukapotea!! Ila tunajipanga next season, ngoja tuchukue FA kwanza tuwakate kilimi. agosti 8
RED: Hapo kwenye red ndo tunapokuona wewe ni #Mbulumundu , I'm sorry...Ujue kwanini nasema hivyo, kwakuwa baada ya game inapokuwa matokeo tofauti na unavyotaka wewe basi visingizio vinakuwa vingi, mara Ooh watakuja nyumbani, mara refa....na longo nyingine. Yaani hapo (red) unajisahaulisha kwamba mpira ni 90 mins na ofcoz 3 outcomes are expected. Tunakushangaa sana, Huo ulazima wa nyie kushinda upo wapi?
Msiwapimie watoto wa Simeone wale, anything can happen on the pitch bro..."You are little blind bro..."
Nyie mnasajili vikongwe/Mababu kwa pesa ndefu unategemea soka la vijana utaliweza kutawala EPL? Sahau bro!! Akina Sterling si unawaona wanavyoongoza jahazi vizuri....Nasikitika sana tulikuwa na majeruhi wengi akina Ramsey, ndo tukapotea!! Ila tunajipanga next season, ngoja tuchukue FA kwanza tuwakate kilimi. agosti 8
Hahaaaa #Glory Hunters..."Mnavyorusha madongo hamuoni"???
Leo sitaki kumshambulia ndugu RRONDO.
Wako bize kutafuta kocha wa kudumu...kuna wakati RRONDO anakuwa mtu mstaarabu sana. Kuna siku amewahi kusema anapenda CHELSEA ichukue ubingwa siyo Liverpool; sijui kama ilikuwa "MIND GAMES"?🙂
hii kauli nishaisikia kwa misimu tisa sasa....
hapo kwenye kusajili vikongwe kwa pesa ndefu unaweza kutoa mfano hata mmoja?
vipi FLAMINI je, yeye ni chipukizi?
Khe Khe Khe
Kwani amekosea?
Glory Hunters (Chelsea FC) vs Specialists in Failure(Arsenal FC)
Chelsea kocha mpya tayari iko SEMI FINAL ya UCL.
Arsenal FC kikosi kimejengwa kwa miaka mingi FA CUP FINAL.🙂
Mkuu Sizinga Yani Karibu sn Mkuu! Utakimbia mwenyewe!
Yani Leo tangu asubuhi niko ktk jukwaa letu hili!
Angalia usije ukakimbia mwenyewe!
Na usury Hali ya hewa iko pouwa kabisa kwa Dar hakuna joto Wala baridi!
Na km utapenda nipe pm nikupe no zangu tuchonge live!
Khe Khe Khe Khe