Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kabla sijajibu hili lako swali niambie style ya uchezaji wa Chelsea ni ipi?

Ndio maana nakwambia hatuna style kocha anamiezi 6 now kashindwa kuimplement hicho kitu

Msitake kuleta habar sijui za Roman, Roman hakujali hicho alikuwa anataka kwa matokeo na ndio maana kwa Poch kama angekuwa kwa Roman tangu october huko angekuwa ashafukuzwa.

Ila kwa Clearlake n Boehly Consortium wanaomini project je katika hiyo miezi 6 umeona kuna kitu chochote Poch amekiongeza???
 
Nasikia Dressing room mambo sio shwari hata kwa wachezaji. Wameshindwa kumuelewa kabisa Pochettino. mbinu zake hazieleweki, mfumo wake haueleweki na ndicho tunayoona uwanjani, wachezaji wanacheza kama vile wameokotwa siku ya mechi. kujienda hovyo uwanjani, wengine hata hawafanyi runs za maana

Mchezaji wa kwanza kusukumiziwa Uarabuni ni Sterling, itamkuta kilichowakuta akina Kopilibaly
 
Pamoja na Pochettino ni tatizo ila sio mzizi wa matatizo
Tangu waje hawa wamarekani wamebadili ule utamaduni wa Chelsea kushinda makombe
Wenye roho nyepesi muwahi kutafuta siti kwenye mabasi mengine maana hili basi letu la KAMATA linaenda umbali mrefu na kwa kusua sua, polepole na spana mkononi
Huo ndio ukweli
 
ETH "You play as you train"


TUACHE MASIHARA
humu huwa mnajadili nini???
 
Mwingine huyu, naye alikuwa akimtetea Pochettino apewe muda wa kuinoa timu ainue vipaji. Sasa kageuka


Your browser is not able to display this video.
 
Kilichonishangaza ni kuwa Kocha wa Woves timu yake ilikuwa vizuri na tayari ilikuwa na uhakika wa kupata ushindi ila yeye ndiyealizidi kuamasisha timu ila Poch wa Chelsea yeye ametulia anabinua tu pua....yele Poch ni chizi inabidi apimwe akili.
 
Wanacheza kama wameokotwa Kariakoo siku ya mechi tu bila mazoezi
Hata kama Wamiliki ni wabaya ila ubaya wao ni kutuletea kocha asiyejitambua
Rudia kitu kile kile hata kama hakina manufaa kama Punda
Timu inatoboka kama gunia la mkaa
TT na Conte walipochukua timu hadi raha
wote waliswitch kwenye formation inayowafaa wachezaji a timu ikawa solid
TT kibinafsi hakuwa na wachezajiw azuri wa kufunga ila bado akashinda UCL kwa magoli machache mno
 
Kwanza mie sijawahi kumuelewa Rahim hata siku moja nashangaaa Chelsea wakamokota kazi
 
Unasikia kutoka wapi?
 
Hii timu mashabiki wapo serious kuliko wachezaji. Wachezaji na kocha wao wakikaa wanashangaa jinsi mashabik walivyo serious utadhani wao ndo wanaingia uwanjani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…