Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Kukaa kileleni only kwa game chache halaf mwisho wa msim ukamaliza wa 10 hiyo ni achievement?

Wakifunika madhaif inamaana bado kocha ataendelea kuwepo, huwez kila game ufuniks madhaif, kuna game zinahitaj mbinu za kocha kumkabili mpinzani wako,

kocha lazima uwape wachezaj wako morale na hali ya kuhakikisha mnaimprove ila kwa potter yeye kila siku the lads gave everything mara stats zilikuwa upande wetu blah blah nyingi
 
Yn ht huyo Juliana Sina imani nae, timu kubwa haiwezi kusubiri au kuchukua managers waliokosa kazi au waliofukuzwa na kuwaleta kwenye timu kubwa kama Chelsea.
Pesa si ipo.? Tuchel arudi mzigoni
 
Yn ht huyo Juliana Sina imani nae, timu kubwa haiwezi kusubiri au kuchukua managers waliokosa kazi au waliofukuzwa na kuwaleta kwenye timu kubwa kama Chelsea.
Pesa si ipo.? Tuchel arudi mzigoni
Hata Tuchel alifukuzwa, ndio tukamuajiri,Mourinho 2nd spell,Benitez, hawa wote walikuwa washafukuzwa na team zao ndio tukawaajiri

Hata guardiola baada ya kuondoka bayern alikaa mapumzikon kwanza kabla ya kwenda city.
 
Kocha mpya nae akija mambo yatakuwa yaleyale kwa msimu huu mana utasikia kuzoea wachezaji, kujenga timu n.k kwa ufupi msimu huu itapendeza tukiwa nafasi wa 10 kushuka chini ili huyo kocha atleast apate muda wa kujenga timu bila kuwa na mechi nyingi. Naamini Real Madrid atatufunga nje ndani ili tutoke kwenye vifungo vyote na tuanze upya.
 
Hata Tuchel alifukuzwa, ndio tukamuajiri,Mourinho 2nd spell,Benitez, hawa wote walikuwa washafukuzwa na team zao ndio tukawaajiri

Hata guardiola baada ya kuondoka bayern alikaa mapumzikon kwanza kabla ya kwenda city.
uyo tuchel mwenyew kipind tunamchukua alikua katimuliwa psg
Yah nakumbuka wakuu, ila kuchukua managers waliopo nje ya kazi hayo mambo yanafanywa na akina Southampton hukooooooooo, timu kubwa ni zinakwenda kumchukua kocha mwenye kazi.

Nafahamu hata Zidane hana kazi na ni kocha mzuri
 
Yn ht huyo Juliana Sina imani nae, timu kubwa haiwezi kusubiri au kuchukua managers waliokosa kazi au waliofukuzwa na kuwaleta kwenye timu kubwa kama Chelsea.
Pesa si ipo.? Tuchel arudi mzigoni
Wewe nae tuchel kaanza kaz juz bayern sasa unamchua vip yaan mbona mambo madogo kam haya hayahitaji uwe na uwelewa mkubwa?
 

Inabidi tucheze conference tuichukue kabisa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…