Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Pole sana Anne, Real Madrid ni Mungu wenu Liver na mnawaogopa kweli kweli kwa sababu anawafunga atakavyo, ila sio kwetu
Kwa hali mliyonayo sasahivi sidhani kama mtawaweza
Mimi nipo nasubiri..
Mkiwafunga nidai chochote.
 
Hii ni kweli?

 
Potato unamuelewa unamsikia?, wote hao akina nkuku, mudyk, felix wanaweza wakawa wanasugua benchi, 1st eleven yake wakacheza mount, gallaghar, RLC
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…