Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sijaangalia mechi za Chelsea kama Tano nyuma zaidi ya kuangalia highlights tu .ila Leo nimejionea kwa nn timu haipati ushindi

Vijana wahajitumi kabisa hapa Bora mason aingie
Watajitumaje wakat kocha mwenyewe amekaa tu, anakwambia yeye sio shida
 
Niko kwenye kikao na nafuatilia kwenye streaming text tu
Naona 1-0 na posesion na shots tunazidiwa. Vipi kuna mgomo au Potter ndio basi tena?
 
It is not funny anymore!
Chelsea wanaenda shuka daraja
Tuwaombee warudi haraka EPL
2-0
Harry Kane
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…