Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sidhan kama tunakikosi kidhur cha kwenda toe to toe na city .

Kuwin Champions league ilikuwa kosa ilituaminisja tunakikos bora ila kuna player hawadeserve kuvaa zile jezi.

Our player hawatak kuwa pushed,

The only player ambae huwa wanajitoa ni Kante,James n Silva kwa msim huu, the rest nikama sukuma gari bar new signing
 
Kwa hii comment yako Lampard ali deserve more time kwa sababu aliikuta timu ina ban na bado akafanya vizuri kabla ya kuanza kufanya vibaya.
Ili ufanikiwe ondoa wachezaj ambao huwatak haraka kabla hawasambaza sumu kwa wengine.

Pep aligombana na Yaya toure kilichofata yaya toure akaondolewa haraka..

Shida ya chelsea huwa sio kocha bali ni wachezaji wanaamua, utaona kuanzia jmosi watakavyocheza
 
Kwa hii comment yako Lampard ali deserve more time kwa sababu aliikuta timu ina ban na bado akafanya vizuri kabla ya kuanza kufanya vibaya.
Lampard alikua mbovu hakushahili hata kuwa mfua jezi,tungeendelea nae tungeshuka daraja, kama huamini angalia Everton atakapowapeleka.
TT kuna kitu kidogo sana pale katikati alikua anakikosea, na pia kukumbatia baadhi y wachezaji.
 
Mmekosa uvumilivu kidogo tu, bado nilikuwa naamini tuchel atakaa sawa tu baada ya haka kaupepo kabaya.
 
[emoji16][emoji16][emoji16] naona mambo yametiki bado hayo mengine niliwaambia tuchel amalizi msimu mkanishambulia sijui nyumbu wewe kikowapi.
 
Graham Potter understood to be the early front-runner for the Chelsea job. The Chelsea bosses still understood to crave longevity in the manager's role but were convinced Tuchel could not make it work and felt they had to act fast.

- @NickPurewal
 
Lampard alikua mbovu hakushahili hata kuwa mfua jezi,tungeendelea nae tungeshuka daraja, kama huamini angalia Everton atakapowapeleka.
TT kuna kitu kidogo sana pale katikati alikua anakikosea, na pia kukumbatia baadhi y wachezaji.
Kuna habar naona twitter zinasema tuchel alikuwa ashapoteza dressing room, due to kuzozana na wachezaj, na style ya uchezaji
 
Kumfukuza Tuchel sio poa sasa sisi arsenal tutashindaje mnamtoa huyu tactician
 
Ulijitahidi sana kumtetea TT lakini nilikwambia hakuna tajiri atayekubali kumwaga pesa halafu timu ifanye vibaya
TT alishachemka kitambo tu hatimaye siku yake imewadia
 
Ulijitahidi sana kumtetea TT lakini nilikwambia hakuna tajiri atayekubali kumwaga pesa halafu timu ifanye vibaya
TT alishachemka kitambo tu hatimaye siku yake imewadia
Yeah tuchel nikocha nae mkubal + ukiangalia kwa sasa hakuna kocha mzuri aliyefree, wengi wanahitaj project ya mda mrefu na si wakukupa matokeo ya haraka haraka o gurantee ya kushinda knockout games
 
Hawa matajiri sio wapumbavu kama unavyodhani hili swala walikuwa wanaliangalia kwa mapana zaidi ya unavyodhani
 
Watu wanasahau kuwa sisi ni title contenders misimu yote hatupo pale EPL kuonyesha sura.

Ndio tunaspend bing kuleta wachezaji wazuri na tunalipa mshahara mzuri.

Manager yoyote wa Chelsea should know kwamba lazima a deliver hayupo pale ku enjoy club glory.

Ndio maana huwa tukiona mtu anatuzingua anasepa fasta.

Sisi sio asernal,sisi sio Liverpool (Hawa wakipata upepo tu ila Sasa wanarudi kwenye utamaduni wao waliozoea).

Ndio hata manure wametuiga akunaga mambo ya ufergeson zama hizi.

Ukishindwa ku deliver unaondoka instantly.

TT recently amekuwa the worst ever Chelsea inacheza bila malengo.

Timu inapiga pasi nyingii back ubweche tunafungwa kifala sana

Wakati club Ina wachezaji wazuri wa kaliba mbalimbali.

Anyway nashukuru kwa kutusaidia kupata UCL hadi wakati mwingine akituimpress.

Go approach kwa Boehly safi sana usicheke na kima.

Kwa miaka 19 aliokaa Abramovich mafanikio aliyopata ni kutoleta mazoea kwenye kazi na pesa.

Ukitumia pesa lazima upate matokeo otherwise ni hasara.

#KTBFFH.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…