Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sterling hawezi kufunga Kama timu haitengenezi nafasi ,na Chelsea sio timu ya kucreate chance after chance Tena ziwe big chance za one vs one na goalkeeper [emoji23][emoji23][emoji23]
Upo sahihi, pale city tu bado alikuwa anakosakosa Sana, sema City wana create chances nyingi Sana
Kuna game alifunga goli 3 ,lkn bado alikosa goli kibao, Pep akawa anamkaripia Sana
 
Hao uliowapendekeza wabaki ongeza na kante na jorginho
 
Moja Kati ya jambo la msingi sijui kwanini kocha haoni kwenye team yetu hatuna creative midfielder kuna wakati tunaweza kuwalaumu wachezaji wa mbele lakini muda mwingine wanaangushwa na kukosa huduma.Kitu ambacho binafsi kimenishangaza unaona kabisa team ina mapungufu mengi kwanini hatukuangaika kusajili mapema ili tuwe na uwezo wakuwapata wachezaji wengi
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Chelsea fans baada ya Roman kuinunua walijulikana kama "plastic fans"! Sasa ili ujue kweli wengi walikuwa plastic fans ngoja uone hawa jamaa watakavyoirudisha nyuma shelshit na fans kuikimbia.

End of an era, до свидания Роман!
 
Hapo ongez ana Kante
Sub ongeza colwill
 
Hayo juzi nilisema watu wakasema hatuwezi kusajili 8 kwenye dirisha moja, hata kumi tatizo tu wako watu wasijua kandanda la ulaya hao akina Todd, k penye nia pana njia. Wachezaji nane tungeweza kama tungamua kutumia 200M plus pesa za kuuza takataka tulio nao
 
Nasikia Barcelona walitaka kuhijack pia dili la Koulibaly ila wakaja hawana pesa Napoli wakaamua kuwapuuzia
Nadhani walienda kwa mzee mzima pia kupiga STOP akawapuuzia japo Koulibaly alitamani sana angeenda Cam Nou
 
Kante anaweza kutufaa kwenye mechi kubwa, sijawahi kumuona akituangusha kwenye mechi kubwa. Kwa hiyo Akimpata wa kumsaidia asichoke huyo bado ni asset kubwa
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…