Basi tumefuta magoli yake mawili.Huyu Nketiah alikuwa ni academy wa Chelsea tangu akiwa na miaka 8 Chelsea wakamuachia aondoke akiwa ba miaka 16 bure bure labda Chelsea hawakuona viable talent kwake. Sasa wachezaji kama hawa wakija darajani watahitaji kuprove kuwa wanaweza na hawakutendewa haki huko nyima
Mechi zote mbili 4-4Basi tumefuta magoli yake mawili.
Mechi ni suluhu 2 - 2
Basi kwakua tunafuta magoli ya Eddie hapo inakua chelsea 4 Arsenal 2Mechi zote mbili 4-4
Sioni mna nini ya kujivunia
Kocha ambae alikua anaichukulia Arsenal serious ni Mourinho2019/20 - Kante and Kepa mistakes.
2020/21 - Jorginho mistake
2021/22 - Christensen, Sarr and Azpicueta mistakes.
Why are we always so unserious against Arsenal at the Bridge?
Sio jana tu mara nyingi tunapocheza na tim ambazo zimetoka kupata matokeo mabovu mfululizo huwa tunajikuta tunapoteza, tunafanya too many mistake2019/20 - Kante and Kepa mistakes.
2020/21 - Jorginho mistake
2021/22 - Christensen, Sarr and Azpicueta mistakes.
Why are we always so unserious against Arsenal at the Bridge?
Kizazi cha kina lamps,terry,cech game ya arsenal ilikuwa uhakika point 3, ni mara chache sana tumepoteza, ila hichi cha sasa game za arsenal wanafanya mistake nyingi sanaKocha ambae alikua anaichukulia Arsenal serious ni Mourinho
Hapo ndio kabisaaa,asipajaribu...namshauri tu,asiingize TIMU [emoji1787][emoji1787][emoji1787]Tuche= Tufe,na kweli mmefariki poleni sana tunzeni hasira zenu mtazimalizia kwa wale kuku.
Na dagaa wameonewa kweli,maana ukitaka kujua wingi wa bao 4 muulize demu yeyote hapo uliye karibu nae....Vs Asenyani
---------WERNER ----- KAI ----- MOUNT ------------
ALONSO ---- KANTE --- CHEEK -------- JAMES
----- RUDGER ------ SILVA --- CHRISTENSEN---
[emoji117] Werner:- amekuwa kwenye kiwango bora sana, aendeleze moto wa assist + goals.
[emoji117] Cheek:- Leo apige pass na dribbling zake kwenda mbele na kuungana na Werner, Kai, Mount kwenye kushambulia.
[emoji117] Leo ni mechi ya kuonea dagaa
[emoji117] Point 3 muhimu.
Timu inakuwa tooooo relaxedSio jana tu mara nyingi tunapocheza na tim ambazo zimetoka kupata matokeo mabovu mfululizo huwa tunajikuta tunapoteza, tunafanya too many mistake
Game ha brentford ilikuwa hivyo hivyo, game ya madrid, jana pia
[emoji1787][emoji1787][emoji1787] endeleeni kurelax tu na mechi inayofata mnacheza na wagonga nyundo Westham United tunawasubiri wawagonge misumari ya makalio wavaa Blauzi nyie.Timu inakuwa tooooo relaxed
ππππππππππππππππππππππππππππππππππππππHii picha inanichekesha kwa kweli
We jamaa ni mpuuzi sana,ndio mana nakuonaga huna akili vizuri. Sasa huyo Nketiah ana talent gani? kw kufunga magoli kw makosa ya mabeki kugongana gongana ndio afunge. Na angepiga pasi kama ile ya modric au ile y Mane. Ungesemaje.Huyu Nketiah alikuwa ni academy wa Chelsea tangu akiwa na miaka 8 Chelsea wakamuachia aondoke akiwa ba miaka 16 bure bure labda Chelsea hawakuona viable talent kwake. Sasa wachezaji kama hawa wakija darajani watahitaji kuprove kuwa wanaweza na hawakutendewa haki huko nyima