Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Hii weekend ilikuwa ngumu Sana mamaee[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]

Huku li timu limeshinda mashabiki wake wameshapungua uzito 3 kg ,yaani ni full kubana korodani mpaka mwisho wa mpira
 
[emoji117] HONGERENI THE BLUES KWA USHINDI

[emoji117] Ushindi muhimu kulingana na hali ya injuries kikosini

[emoji117] Hii mechi sijaingalia, nimeifuatilia Livescore.

[emoji117] Waliongalia mechi tunaomba uchambuzi.

#London is BLUE.
Mmebebwa
 
Chelpenat mumekuja na mbinu ya kununua penalty sasa [emoji1787][emoji1787]
 
Sure kabisa

Next season hawa tunawauza
 
Muondoe Lotfus Cheeck kwenye hiyo list
 
Naona clean sheet imekuwa ngumu sana, wachezaji nahisi washachoka . TT inatakiwa awe na mbinu mbadala, hii ndo miezi mibaya huwa Chelsea inapotea.
 
Hii miezi December ,january , February Kama huna pumzi unaachwa kudadekiii....
 
Kwahiyo kama huwawezi ndio unataka kusema nn? Utolewe ama ujitoe kwenye ligi? Mbona mna andika utopolo hapa, hivyo hivyo itafahamika baada ya dakika 180.
Acha zako ww hv kama leeds kawatoa jasho mnategemea mumfunge bayern? Nyie subirini tu
 
dah!...wakubwa leo wameshinda kwa tabu kwelikweli kaanza city...wengine wamefuata ni mwendo wa matuta ila kina wolve, villa na leeds walikuwa na jambo lao.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…