Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Usajili wa bolingoli mlikurupuka ,,, haendani na mfumo wa TT ,,,! Akifanikiwa kumaliza na 15+ goals na at least 8+ assist atakua amejitahidi Sana ,,,, ataishia goli kumi tu


Jasho ndoo nzima hakuna goli [emoji2957][emoji2957][emoji2957]
 
Tuombe majeruhi warudi na wawe fit haraka, itaongeza uhakika wa kushinda mechi
Tuna Leeds, Everton, Wolves, Aston Villa, na Brighton kabla ya mwaka mpya na baada ya mwaka mpya tunao Liverpool, Man city na Spurs

Aston Villa tangu aje Gerad imekuwa ikibeba point tatu mbele kwa mbele
Spurs tangu aje Conte iko transformed 100% na haijafungwa
Liver na Man city tunajua mziki wao
Hizo mechi hatuhitaji uzembe kama ulioonyeshwa kwenye mechi za Manure, Watford na Westham
Na hizo mechi tukipoteza mechi tatu tusahau ubingwa tubaki kwenye UCL, FA na karabao na top 4, huu ndio ukweli ili tusije pata presure na kisukari bure
 
Msimamo wa Majeruhi hii hapa. Kova kakutwa positive ya Corona, balaa juu ya balaa
 
Vs Zenit PT

Twende na 3 - 5 - 2


------------- Werner ------------- Lukaku -----------

Alonso - Mount-- Cheek -- Barkley -- James

------- Rudger ---- Christensen --- Azipi ----------

[emoji117] Mwendo wa mashambulizi ya counter attacks.
Leo tunacheza 433
 
Vs Zenit PT

Twende na 3 - 5 - 2


------------- Werner ------------- Lukaku -----------

Alonso - Mount-- Cheek -- Barkley -- James

------- Rudger ---- Christensen --- Azipi ----------

[emoji117] Mwendo wa mashambulizi ya counter attacks.
Hii ndio line up itakayocheza leo

3-4-2-1

--------------------------------------------Lukaku--------------------------------------------

-----------Werner ---------------------------------------------------------- Mount ------

Odoi --------------------Saul ---------------------Barkley --------------------James

---Sarr-------------------------Christansen ------------------------Azpilicueta-----


--------------------------------------------Kepa--------------------------------------------

SUB
​

​
 
Dah hivi kweli tunakaa tunaanza kuomba dua tusipangwe na Bayern Munich?

Maana kuna kila dalili ya hilo kutokea...
Siku mliyoshinda goli nne dhidi ya juventus nilikuja kuwaambia humu kuwa juventus sio kipimo halisi cha kujiona mnatisha ulaya nzima kutokana na juve kushuka kiwango lakini mkanivamia mara ooho sijui mpira mara ooho wivu utakuua. Timu yetu inaogopwa na kila timu.
 
Mpaka chelsea inachukuwa champion league msimu uliopita kwani ilikutana na timu zipi
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…