Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Zidane aheshimiwe. Hat trick uCL siyo mchezo.
 
Sasa kilichokuleta humu ndani ni nini.

Unatafuta Bwana?

Ukibakwa utamlalamikia mtu?
Acha kubwabwaja wakati huna data.Una bwabwaja inmradi TU ubwabwaje ewe mubakaji.Kuna makocha Wana historia zao bwana ,wamechill.
 
Acha kubwabwaja wakati huna data.Una bwabwaja inmradi TU ubwabwaje ewe mubakaji.Kuna makocha Wana historia zao bwana ,wamechill.
Utaolewa muda si mrefu endelea kurandaranda humu.
 
Nae upepo tu asingekuwa na Ronaldo katika form yake wala asingebeba.

Haha Ronaldo yuko manyua tuone kama sosha nae atakumbwa na upepo au u jiniasi
Kama amebebwa na Ronaldo mbona huyo Ronaldo kaenda Juventus nakashindwa hata tu kuifikisha Juventus nusu Fainal
 
Guardiola pamoja na kuifundisha bayern yenye ubora lakini hajawahi kufika fainal Hili unasemaje?
Kila kocha na upepo wake,ndo maana akashindwa kufika na bayern fainal lakini na city akafika
 
Nae upepo tu asingekuwa na Ronaldo katika form yake wala asingebeba.

Haha Ronaldo yuko manyua tuone kama sosha nae atakumbwa na upepo au u jiniasi
Na ndo maana Nikasema Zidane aheshimiwe.Ni Sawa na kusema Kante asingekuwa Chelsea ,TT asingebeba.Non sense.
 
[emoji23]Kwan klop aliingia na hizo timu final back to back ?
Kwani back to back ya TT ikoje,Si kaanza alipo ishia Lampard.Tofauti na Klopp aliye chukua Timu mwanzo wa msimu.Iyo back to back aioneshe alipo Anza yeye Kutoka kwenye makundi mpaka fainal
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…