Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Zidane kwa huu mfumo tutapata shida sana pale kati, viungo watatu wenye viwango vya dunia. Leo ndio tutammis fundi Kova, Zidane anaingia uwanjani kwa akili za kutotaka sisi tusimiliki mpira. Hii game ni kuombea Kante awe kwenye kiwango bora kabisa, bila hivyo tutaumia.
 
Real Madrid nitombeeni hizi nguruwe mkojoe raundi tatu, warudi darajani la wami wakafue boxer zao.
 
Ww akili zako zilikuruka toka siku ile tumekusukumizia ukuni wa maana
Mkimfunga Madrid navua nguo zote natembea utupu kutoka dar mpaka morogoro ...


Hii takataka Chelsea ndio imfunge Madrid kudadddddddeki ..!
 
Hawa tumeisha waweza watuambie tu fainali tunacheza na nani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…