Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

17 yrs now without EPL title and we still the Biggest club in london,try to catch us if you can.[emoji3][emoji3][emoji3]

The invincible Arsenal[emoji123][emoji123]

#Coyg[emoji837]
Ona aibu basi [emoji851][emoji851] miaka 17 ni umri wa kijana anaelekea kumaliza elimu ya sekondari. Ulikua unafanya nini miaka yote hiyo? Sijaribu kuku catch mimi nafanya yangu ambayo wewe yalishakushinda
 
Kitu ambacho hamkielewi ni kwamba historia ipo tu ndio tulipobaki tunawaheshimia hapo kwamba nyinyi mlikua bora enzi za giza sisi ni bora enzi hizi hilo mnalitambua vizuri lakini mnaleta ubishi mno. Chelsea ni bora zaidi yako mara 10 ndio maana tunaitwa The Pride Of London[emoji838][emoji838][emoji838]
 
Makombe matano[emoji23][emoji23][emoji23]?? Sio gape kubwa, ulikaa 50 yrs unasaka kombe moja tu ushasahau? Sasa hayo 5 si itakuwa karne mbili na nusu
Wewe mpaka sasa umekaa miaka mingapi unasaka EPL? And still counting..... [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kama Real Madrid, Barcelona, Bayern and the likes wangekua na mentality kama yako leo hii sijui wangekua wapi? Hii ndio sababu Arsenal inazidi kudidimia kila siku same mentality since 1980's you cant be in a competitive world with kind of thinking.

Quiz. Nenda kasome link hiyo hapo chin vilabu bora duniani na usome pia vigezo vilivyotumika hapo. Ukimaliza kawaelekeze na ndugu zako jukwaani kwenu kwamba Chelsea ni kaka yako pale London[emoji838][emoji838][emoji838]

The 30 biggest clubs in world football, including Man United, Liverpool, and Barcelona
 
Ukubwa wa klabu yangu hauhitaji pk nisome hizo link,ukubwa wetu hata kwa macho ya mwili tu unaonekana,we endelea kutafuta ukubwa kwny pepa.
 
Ukubwa wa klabu yangu hauhitaji pk nisome hizo link,ukubwa wetu hata kwa macho ya mwili tu unaonekana,we endelea kutafuta ukubwa kwny pepa.
🤣🤣🤣🤣 Umeshindwa hoja Leo hii mchezaji yoyote anayewaniwa Kati yangu na wewe lazima aichague Chelsea unajua kwanini? Jibu unalo
 
Naona umempa nondo kweli kweli akirudia amuone daftari
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] Umeshindwa hoja Leo hii mchezaji yoyote anayewaniwa Kati yangu na wewe lazima aichague Chelsea unajua kwanini? Jibu unalo
Nani akatae Arsenal ikiwa kwenye ubora wake,sisi tunaleta Watu km Auba,Pepe na hatupo UEFA,ht tusipocheza Europa tunaweza kuattract good players,wewe jaribu usiende Uefa uone nani atakuja kwenye utopolo huo [emoji3][emoji3][emoji3]

"When Arsenal knock it's a different knock"~Raul
#Coyg[emoji837]
 
Mmh kwan wachezaji gani wazuri mmekuwa linked nao kwa sasa HV mkigombania kucheza Europa huko ukiachana na Thomas?
 
Jukwaa lenu limechacha kule ..nyie pambaneni mcheze Europa mwakani ..achaneni na FA siyo ya kwenu tena..
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…