Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Nao ni unafiki, unasema hivyo hadharani ila wakifungwa furaha kubwa moyoni
Maji yakimwagika huwezi kuyazoa, Chelsea imeshapoteza mechi muhimu,
Mimi nawatakiwa Man U wafungwe kama LFC jana siwezi kuficha ya moyoni nitakuwa mnafiki
 
Daah kweli kabisa man. Lakini ndio hatuna namna leo Southampton amkazie Man watoke hata draw itakua ni faida kwetu.
 
Aya nyie cheltako leo mnatolewa rasmi kwenye nafasi mliyomshikia bwana wenu
 
Baadae lazima mtasema tumehonga mechi kwa akili zenu takataka mana naenda kumchakaza soton hamta amini kipigo chake [emoji23][emoji23]
 
Big 4.
Liverpool
ManCity
ManUtd
Wolves.

*Naomba mtunze huu ujumbe*
 
Hii siku ya tarehe 14 Chelsea vs Norwich ni siku ambayo maiti anakufa na mwoshaji ambaye Chelsea [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mtatukanana sana humu ndani ..kipigo nakiona [emoji39]
 
Sisi kama Wolverhampton hatujaona mechi ya kupoteza [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hiyo mechi ya Cheltako na Wolverhampton namuona beki wa Cheltako akila umeme [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Hiyo siku mtasema bora Man City angefungiwa [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Arsenal jamani mbona wamekuwa wapole kama Yanga humu ndani
Himj hatujawahi kupoa na hatupoi mzee,ile ilikuwa derby ya London ila hiyo ya Sheffield sijui ilikuwa nini?[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…