Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Sawa mjukuu wa marehemu sheikh yahya

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ila Maguire lina kichwa kikubwa sana kama mtungi wa gas, Jamaa lina kilo 100, kichwa peke yake kilo 30. Kulikaba kwenye kona ni changamoto, Jamaa likiruka juu linasomba wachezaji wanaomzunguka.
Nasikia olachuga kumbe ni kati wanafunzi watanzania waliokwama kule Huwan, ndio maana hapatikani umu, tumuombee corona virus impitie mbali ila ana kihere here sana yule

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Majeruhi ya kante ni uchovu.... kante kacheza misimu mi 4 mfulululizo kwa kiwango cha juu...

Kwa hyo kupata majeruhi kwa mda huu ni halali yake, kacheza bila majeruhi misimu 4 mfululizo...

Sent using Jamii Forums mobile app
 
πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…