Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Mkuu mi Sancho nimemuangalia mechi nyingi sana huyu dogo ni fundi kwelikweli hana mjadala kabisa kuhusiana na kiwango chake.

Zaha sijui kwa nini hakwenda Arsenal kipinfi kile. Mungu atuepushie kikombr cha Zaha kisitupate

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daah itoshe sasa kuuza wachezaji. Yapasa tutengeneze ufalme wa kwetu ili wachezaji wasiwe na hamu ya kuondoka

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…