OllaChuga Oc
JF-Expert Member
- Jul 4, 2016
- 21,961
- 25,325
Kuwa mpole bro[emoji23][emoji23][emoji23]Wewe unajua nini[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] boya sana we jamaa,shenzy kabisa....inavyoonekana nyie ndio munaorushaga ngumi mkitaniwa kidogo tu nyambaf....sasa hapo ndio umeandika mashudu gani?[emoji1787][emoji1787]mpumbavu ni wewe ambaye katika jukwaa la soka unaleta matusi,
Na kichaa siku zote huona wale waliokuwa wazima ndio vichaa[emoji850][emoji850][emoji850]
USITAKE KULAZIMISHA WATU WACOMMENT UNACHOKIPENDA TU,JIFUNZE UVUMILIVU DOGO
Aliyekupa hiyo like ni mpuuzi vilevile kama weweVichaa ni lazima wateteane hata kama wanatetea ujinga[emoji23][emoji23]kuniita mimi mpuuzi ilhali wewe ndio mpuuzi kamwe haitabatilisha upuuzi wako[emoji38][emoji38]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]nimecheka sana mkuu, umeua
Sina shaka na mitchy batshuayKIKOSI HICHO View attachment 1249379
Ina maana haya mashindano hayana umuhimu mpaka wapangwe watoto. Kwanini asiweke full mkoba tuchukue hilo kombe? Tukitolewa tunapata faida gani?
Ndo visingizio mlivyo anzaJ4 ijayo tunacheza na ajax.... wakiumia baadhi ya wachezaji itakuwa majanga...
Kubabake tunapelekwaaaaa
Kuwa mpole bro[emoji23][emoji23][emoji23]
Ndo visingizio mlivyo anza
Aliyekupa hiyo like ni mpuuzi vilevile kama wewe