Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Vijana wamejitahidi second half, wanablues msife moyo timu itaendelea kuimprove
 
Kwani likiwepo wataweka kwenye twitter???
 
Asiporidhika itaonekana tu kwa matendo au maneno, hiyo hakuna anayeweza kuficha
 
Nimekupiga kimyaaa
Mpige City tukuone kidume lakini wajanja wenzio wanaona gemu yetu ilikuwa nyepesi tu sababu ni kikosi B pia bado hakijazoeana sana.

Pili timu imejawa na majeruhi kibao, so weka akiba ya maneno ili uje uifunge Chelsea ikiwa haina sababu yoyote ile kujitetea lakini si sasa hivi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…