I'd like to save this comment...MSIMU UJAO NAWAMBIA TUTAMALIZA KWENYE NAFASI NZURI NA KUNYANYUA KWAPA TENA
MARK MY WORDS
You just talk shits nigga...silence would a good option for u....underdog..Hivi mimi peke yangu ndo naamini Chelsea itakuwa competitive msimu ujao 2019/2020?
Yaani nyuma una:
Emerson/Alonso | Luiz/Zuma Zuma/Rudiger | Azipillicueta/James Leece/Zapacosta
Kati una:
RLC/Barkley Kante/Kovacic Joginho
Kwenye attacking una:
CHO/Willian Giroud/Tammy Pedro/Pulisic
Alafu kuna watu wanadhani Chelsea iko level moja na Man U au Arsenal?
We need some few adjustments to lift a trophy this season.
Alienda arsenal kuisaidia cheli ibebe kombe mbwa yule..Kama alikuwa mzalendo kwanini alienda arsenal?
You see it as shit because your brain can't comprehend with it. Besides you can't create an argument but to vomit! GrowYou just talk shits nigga...silence would a good option for u....underdog..
There was no need to include other top6 teams in ur comment....u know well that others are just polishing their squads for the coming season and to ur side nothing is going on...You'll be having the same faces for two windows and u are confident speaking such kind of fuqing words...do u know even ur first eleven for the coming season?... All u know is battling with people about ur stupidity.... U could better remain silence maybe some giants may have mercy on you..You see it as shit because your brain can't comprehend with it. Besides you can't create an argument but to vomit! Grow
Man u're talking about giants, even Chelsea is a giant and u are just a rat who piss in ur own pants. Next season you will pray to those giants to have mercy on you.There was no need to include other top6 teams in ur comment....u know well that others are just polishing their squads for the coming season and to ur side nothing is going on...You'll be having the same faces for two windows and u are confident speaking such kind of fuqing words...do u know even ur first eleven for the coming season?... All u know is battling with people about ur stupidity.... U could better remain silence maybe some giants may have mercy on you..
Alienda arsenal kuisaidia cheli ibebe kombe mbwa yule..
There was no need to include other top6 teams in ur comment....u know well that others are just polishing their squads for the coming season and to ur side nothing is going on...You'll be having the same faces for two windows and u are confident speaking such kind of fuqing words...do u know even ur first eleven for the coming season?... All u know is battling with people about ur stupidity.... U could better remain silence maybe some giants may have mercy on you..
We have to trust him. Halafu unaposema analilia wembe ni kama vile ye ndio aliomba kumbe yeye ndio kafatwa. Wenye timu wamemuamini nadhani wao ndio wana maono makubwa kuliko sisi.Lampard ni kama analilia wembe tu, mwisho wa siku utamkata au atafanikiwa. Yangu macho maana malegend wa team huwa siwaamini kabisa kufundisha team waliyoipatia mafanikio wakati wakicheza.
Labda yeye ni tofauti, ngoja tuone
Hata pamoja na kufungiwa kusajili, Chelsea wamefanya usajili mkubwa kuliko ArsenalHahahaaa.. Once a blue always a blue. Nasikia mnamtaka Cahill pia. Yan reject wetu nyie kwenu ndio lulu na hapo tumefungiwa kusajili na nyie hamna kufungo. Nyie hata Europa hamkustahili kushiriki.
Utakuta na wao wanajiita washindani EPLHata pamoja na kufungiwa kumsajili, Chelsea wamefanya usajili mkubwa kuliko Arsenal
So do IWe have to trust him. Halafu unaposema analilia wembe ni kama vile ye ndio aliomba kumbe yeye ndio kafatwa. Wenye timu wamemuamini nadhani wao ndio wana maono makubwa kuliko sisi.
I believe in Lampard.
Utakuta na wao wanajiita washindani EPL
Wanaomtaka Zaha kwa mil 40 kutoka asking price ya mil 100. Arsenal sasa hivi ni level ya akina westham kwa usajili na hata tutegemee hivyo hivyo kwa matokeo. Hii ndio Arsenal na nafikiri huo utakuwa usajili wao mkubwa wa mil 40