Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
1,978
Points
2,000
Kunguru Mjanja

Kunguru Mjanja

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
1,978 2,000


Full name:
Chelsea Football Club

Nickname(s): The Blues, The Pensioners

Founded: 10 March 1905

League: Premier League

Website: ChelseaFC.com


srty-jpg.450996

Ground: Stamford Bridge, (Capacity: 41,663) - Pitch 103m x 67m


a-jpg.450991

Owner: Roman Abramovich

b-jpg.450993

Chairman: Bruce Buck

sarri-jpg.822913

Head Coach: Maurizio Sarri
Chelsea Trophies:
League Tittles: 6

Premier League Champions: 5 (2016/17, 2014/15, 2009/10, 2005/06, 2004/05)
First Division Championship: 1 (1954/55)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 1 (2011/12)
UEFA Europa League: 2 (2012/13, 2018/19)
UEFA Super Cup: 1 (1998)
UEFA Cup Winners': 2 (1997/98, 19970/71)

FA Cup Trophies: 8 (2018, 2012, 2010, 2009, 2007, 2000, 1997, 1970)

League Cup: 5 (2014/15, 2006/07, 2004/05, 1997/98, 1964/65)

Community Shield: 4
FA Community Shield: 2 (2009, 2005)
FA Charity Cup: 2 (2000, 1955)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1988/89, 1983/84)
Full Members Cup: 2 (1989/90, 1985/86)


chelsea-jpg.794454

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned The Emirate FA Cup Winners(2018)

img_20190530_102512-jpg.1111925

Chelsea Football Club celebrate as they Crowned Europa League Champions (2018/19)


img_20190613_114255-jpg.1126248

Chelsea FC Premier League Fixture for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,159
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,159 2,000
Uyu Sarri mpumbavu kweli.. anataka kuondoka na Emerson na mtoto wake Joghihno. Ni bora asepe na uyo Joghihno, Emerson beki la kazi lile...
Hii taarifa umeipata wapi?
Sarri hatamtaka Jorginho kwa sababu alishamwambia akikubali kazi ya Juve ni kama betrayal kwa Mashabiki wa Napoli
Na yeye akienda huko itakuwa sio tu betrayal bali unafiki
Anyway, kwa sasa Chelsea inamhitaji Jorginho kuliko Jorginho anavyohitaji Chelsea. Chelsea wakimuuza hata Alonso watakuwa ni wapumbavu kabisa
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,159
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,159 2,000
Sarri akiiacha Chelsea kipindi hiki kigumu atakuwa sio Loyal coach na itamuharibia CV yake huko mbeleni. Tena inakuwa mbaya Zaidi anajua timu iko kwenye ban halafu anataka kutoka na wachezaji waliosajiliwa ambao ndio tegemeo pekee kwa Chelsea
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,222
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,222 2,000
Sarri akiiacha Chelsea kipindi hiki kigumu atakuwa sio Loyal coach na itamuharibia CV yake huko mbeleni. Tena inakuwa mbaya Zaidi anajua timu iko kwenye ban halafu anataka kutoka na wachezaji waliosajiliwa ambao ndio tegemeo pekee kwa Chelsea
Sarri siyo Loyal !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Yale matusi muliokua mukimmiminia mumeyasahau mkuu?
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,222
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,222 2,000
Kaisaidia Juve kuchukua ubingwa pia kaisaidia timu yake taifa ya taifa kuchukua ubingwa. Anastahilia kuwemo top five ya Ballon d'or
Je mbappe hajaisaidia PSG kuchukua ubingwa? Je Lewandoski hajaisaidia Buyern kuchukua ubingwa? na kubwa zaidi wao wamemaliza wakiwa ni matop score kwenye ligi zao pamoja na kila mmoja kupiga 40 goals a season. ambapo Ronaldo ameshindwa hata kufika 30. Hivi mkuu unalinganisha nini hapo?

Na ubingwa gani unaouzungumza? zile NL ni friendlies tu mkuu, kama ulikua unazitizama vizuri timu za Italy, Spain, Germany zilikua zinabadilisha vikosi kila mechi kwa ajili ya kujaribia wachezaji. sio big competition kabisa. Yani zile Qualifying zinamater zaidi ya zile. Ushawahi ona mchezaji anagombea uchezaji bora huku akihesabiwa mafanikio ya Fifa Confederation Cup? na bado Fifa Confederation Cup ni kombe kubwa sana ukilinganisha na NL.

Na kwa kukusaidia zaidi tu ni kuwa Bernad Silva ndie aliechaguliwa kuwa mchezaji Bora wahiyo NL. kwahiyo yeye ndie mweyne credit kubwa zaidi ya mafanikio ya timu tena bila ya chenga. Ronaldo amecheza mechi 2 tu kwenye 6. watu wameanza nazo mwanzo mpaka ubingwa.
 
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
4,794
Points
2,000
Southern Highland

Southern Highland

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
4,794 2,000
Katika top five yangu wa kwanza kumtaja alikua Silva. Nimemjumisha na Ronaldo kwa sababu hao wengine hawajafanya chochote timu zao za taifa jwa hiyo juhudi zao zimeishia kwenye club zao tu. National League nimeifuatilia sana hata Portugal yenyewe Ronaldo kaanza kuitwa nafikiri walipoingia semi finals, kwa hiyo usidhani ni hizo timu pekee ndio zilikua hazipeleki wachezaji konki.
Je mbappe hajaisaidia PSG kuchukua ubingwa? Je Lewandoski hajaisaidia Buyern kuchukua ubingwa? na kubwa zaidi wao wamemaliza wakiwa ni matop score kwenye ligi zao pamoja na kila mmoja kupiga 40 goals a season. ambapo Ronaldo ameshindwa hata kufika 30. Hivi mkuu unalinganisha nini hapo?

Na ubingwa gani unaouzungumza? zile NL ni friendlies tu mkuu, kama ulikua unazitizama vizuri timu za Italy, Spain, Germany zilikua zinabadilisha vikosi kila mechi kwa ajili ya kujaribia wachezaji. sio big competition kabisa. Yani zile Qualifying zinamater zaidi ya zile. Ushawahi ona mchezaji anagombea uchezaji bora huku akihesabiwa mafanikio ya Fifa Confederation Cup? na bado Fifa Confederation Cup ni kombe kubwa sana ukilinganisha na NL.

Na kwa kukusaidia zaidi tu ni kuwa Bernad Silva ndie aliechaguliwa kuwa mchezaji Bora wahiyo NL. kwahiyo yeye ndie mweyne credit kubwa zaidi ya mafanikio ya timu tena bila ya chenga. Ronaldo amecheza mechi 2 tu kwenye 6. watu wameanza nazo mwanzo mpaka ubingwa.
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,159
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,159 2,000
Sarri siyo Loyal !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Yale matusi muliokua mukimmiminia mumeyasahau mkuu?
Wewe ukichangiaga you do not use your brain correctly. no reasoning, no logic no ethics.
Kocha yeyote anatukanwa especially kwa klabu zenye njaa ya makombe. Yeye sio wa kwanza. Kocha kama professional leader akatukanwa kwa sababu ya wajibu wako haiondoi yeye kuwa Loyal.
Rais anatukanwa halafu anaibetray nchi. Director anatukanwa halafu anaibetray kampuni. Baba anatukanwa halafu anaibetray familia. What kind of a person are you?
Klopp katukanwa mara nyingi mbona hajakimbia!!!
EPL na kwingineko makocha wanatukanwa mara ngapi mpaka wanatimuliwa
MOU katimuliwa mara ngapi na alipoitwa akarudi!
 
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2009
Messages
2,159
Points
2,000
lembu

lembu

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2009
2,159 2,000
Katika top five yangu wa kwanza kumtaja alikua Silva. Nimemjumisha na Ronaldo kwa sababu hao wengine hawajafanya chochote timu zao za taifa jwa hiyo juhudi zao zimeishia kwenye club zao tu. National League nimeifuatilia sana hata Portugal yenyewe Ronaldo kaanza kuitwa nafikiri walipoingia semi finals, kwa hiyo usidhani ni hizo timu pekee ndio zilikua hazipeleki wachezaji konki.
Huyo Dos.2020 namfuatiliaga unaonakabisa wazo lake halikufanyiwa uhakiki kabla ya kutumia keyboard. Yaani mashindano ya UNL yenye gharama, muda mrefu mchakato wa timu 55 za Taifa mapaka kuchukua ubingwa halafu iwe nothing na kumlinganisha na Mbape ambaye kaishia tu kwenye title ya weak league.
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,222
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,222 2,000
Katika top five yangu wa kwanza kumtaja alikua Silva. Nimemjumisha na Ronaldo kwa sababu hao wengine hawajafanya chochote timu zao za taifa jwa hiyo juhudi zao zimeishia kwenye club zao tu. National League nimeifuatilia sana hata Portugal yenyewe Ronaldo kaanza kuitwa nafikiri walipoingia semi finals, kwa hiyo usidhani ni hizo timu pekee ndio zilikua hazipeleki wachezaji konki.
Na sababu kuu yakua hazipeleki wachezaji konki ni kua si ligi yenye uzito wowote. Ni grade B competition. Ni kama vile kombe la Chan kwa Africa. Hata Africa Cup inauzito mkubwa sana ukilinganisha nahiyo NL.
Silva, Messi, Aguero, Mane, Salah, VVD, Mbape, Lewandoski, Alison hawa wote wana deserve better postion than Ronaldo. huo ndio uhalisia. kinyume a hapo ni uendelezo wa siasa huko Ulaya.
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,222
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,222 2,000
Huyo Dos.2020 namfuatiliaga unaonakabisa wazo lake halikufanyiwa uhakiki kabla ya kutumia keyboard. Yaani mashindano ya UNL yenye gharama, muda mrefu mchakato wa timu 55 za Taifa mapaka kuchukua ubingwa halafu iwe nothing na kumlinganisha na Mbape ambaye kaishia tu kwenye title ya weak league.
Weak league unazungumza wewe. Lakini kulingana na rank za UEFA. Point za French league na za ligi ya PL ni sawa sawa. kwahiyo ukifunga goli 20 PL na ukifunga goi 20 French League zote ni sawa.
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
2,222
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
2,222 2,000
Wewe ukichangiaga you do not use your brain correctly. no reasoning, no logic no ethics.
Kocha yeyote anatukanwa especially kwa klabu zenye njaa ya makombe. Yeye sio wa kwanza. Kocha kama professional leader akatukanwa kwa sababu ya wajibu wako haiondoi yeye kuwa Loyal.
Rais anatukanwa halafu anaibetray nchi. Director anatukanwa halafu anaibetray kampuni. Baba anatukanwa halafu anaibetray familia. What kind of a person are you?
Klopp katukanwa mara nyingi mbona hajakimbia!!!
EPL na kwingineko makocha wanatukanwa mara ngapi mpaka wanatimuliwa
MOU katimuliwa mara ngapi na alipoitwa akarudi!
Sarri kawapata aisee, Karusha fimbo ndipo kabisa.
Chelsea ingelifungwa na Arsenal basi Sarri angelitimuliwa, sasa ikiwao wao walishaonesha wazi kutokua loyal kwake kwanini yeye awe loyal? ni timu ya baba ake ile?
Alifikia karibu mara mbili kutaka kutimuliwa katikati ya ligi huo ni Uloyal?
Mashabiki wa Chelsea na mashabiki wasiojielewa nini hasa wanataka, shida yote inakuja pale kuanza kushinda makombe ukubwani.
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top