Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Ninachokiona sasa kwa hawa wapiga kelele wa Man Utd na Liver wanachotaka wao waandike pumba then sisi tukae kimya tusiwajibu.

Tukiwajibu wanasema tunashangilia draw. How come mi nishangilie draw.?
Sijapoteza game hata moja wao wamefungwa naanzaje kushangilia draw.

Faken
 
Naona Chelsea leo mmefurahia sana draw

Hongereni kwa kusawazisha
 
Uyo jamaa now days ana andika kipuuzi puuzi ..points zake nyingi ukizisoma utaona kabisa kuna something wrong kwenye ubongo wake..
 
Hii comment ina shusha thamani ya kile nilichokijenga juu yako. Unaonesha wewe ni mtu wa aina gani. Hili jibu niliwahi kumpa jamaa mmoja wa Liverpool nakuambia na wewe hivi 'sijawahi kujilinganisha wala kujiweka level sawa na wewe' komaa na wa level yako nami nakomaa na level yangu.
 
Wazee wa comeback walitaka wawanajisi hapo hapo kwenu daah

ahhahahahahhahaha

Sajilini, kumtegemea Hazard mwisho wake ndio huu

Ngoja hizo timu ndogo wajiandae kukaba huyo Hazard ili mumtazamie Kante kwenye kufunga
 
Mbn jana Hazard hakucheza? Yan mtu anafunga karibia mech 7 mfululizo hlf kocha hata hampangiii na benh hata hawekwii!! Ni dharau kubwa kutompanga hazard. Na ndicho chelsea kilichowagaram. Dunian tunajua ile timu ni ya hazard; sasa kutokumpanga ni nafas mtahama. Mech ijayo hazard apangwee. Full stop
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…