Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Michuano Kama Europa unachezesha kikosi cha pili chote wakishindwa kuingia final shauri yao
 
Leo nimefuraishwa na kikosi cha kwanza japo ningependa bwana mdogo R.BARKLEY angeanza lakini Chelsea ushindi lazima tunapiga pass zaidi ya 700 Leo
Povu luksa

Mambo hayo

Sent using Jamii Forums mobile app pkease Change my Name to mkuu wa kaya
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…