Inaweza kuwa sio au ndio ila mm mpango mzima ni hazard kumbana palePep Guardiola kadai kumdhibiti Fabregas ndiyo mission yao kubwa katika pambano lao na Chelsea na ndio siri ya ushindi wao mwembamba wa bao moja kwa nunge pale darajani. Amedai kuwa ndiye mchezaji pekee aliyekuwa anamuogopa kwa sababu alishawahi kuwa meneja wake akiwa na Barcelona
Costa ndio mdudu gani?
2016/2017 records unaita outdated hivi unajua maana ya neno outdated au umeamua kutumia ilimradi uonekane unaweza kutumia kiingireza?we jamaa ni mazwazwa kabisa yani.Huwezi kunijibu kwasababu huna points za kutoa kutetea hoja yako isiyo na mashiko na huwezi kuizima Chelsea kwasababu una timu ya kawaida sana ushukuru tu Fixture yako imekaa poa.Unajifanya kuficha ujinga kwa outdated record...mi siwez kukujibu kwa sasa....nahfadhi huu ujuaji wako ili nije mkuzime vizur na chealsea yako
Mkuu ntunzu huyo hapo mduduCosta ndio mdudu gani?
Naona unarukaruka tu,
Sihitaji kuambiwa na mtu kuwa Valencia sio title favourite kwenye la liga nafuatilia La Liga,Serie A &EPL
Kama unafuatilia La Liga halafu unasema Valencia ni title favourite ni bora uache kabisa kuifuatilia , So hata Qarabac ilikuwa ni big match ? Arsenal miaka yote ni kibonde wa Chelsea
Last season Chelsea walikuwa hawachezi Jummane/Jumatano walikuwa wanapumzika unlike others competitors wenzake so ilikuwa ni advantage kwao
Naona umejiunga JF juzi hata miezi 2 hujafikisha endelea kujifunza kujenga hoja.
Hebu kajifunze kuandika kwanza. Ni Chelsea bhana. Usituharibie jinaUnajifanya kuficha ujinga kwa outdated record...mi siwez kukujibu kwa sasa....nahfadhi huu ujuaji wako ili nije mkuzime vizur na chealsea yako
2016/2017 records unaita outdated hivi unajua maana ya neno outdated au umeamua kutumia ilimradi uonekane unaweza kutumia kiingireza?we jamaa ni mazwazwa kabisa yani.Huwezi kunijibu kwasababu huna points za kutoa kutetea hoja yako isiyo na mashiko na huwezi kuizima Chelsea kwasababu una timu ya kawaida sana ushukuru tu Fixture yako imekaa poa.
naona umedhihirisha kuwa huna tena hoja ya kujitetea nayo umebaki maneno matupu hahaha huna wakumnyoosha wewe hicho kidomo domo kitakatwa soon,EPL is a marathon not a sprint lets wait and see.Ww hata unitukane matus ya nguoni, najua unatapa tapa ukjifarji kupitia msimu uliopita....ila utanyooka tu wala usisingizie fixture...lazima unyooke kabisa
Mi huwa ukisema manure wapo vizuri sijui huwa unamaanisha nini, umewapima kwa kucheza na nani? ........ hao manure sioni hata wakimaliza big4, liva hujawataja hapo ila wapo vizuri kuliko hat hao manure. Hii comment yangu nitaiweka km kumbukumbu kwamba manure ni timu mbovuu! na wala big4 haitakuwemo.Ligi jamani bado mbichi kabisa.
Man u wazuri, City wazuri, Chelsea na spur wazuri. Ila tujue tu kuwa kutetea title ya EPL since 2009 imekuwa ni ngunu sana. Ukishachukua title mwaka unaofuata unakuwa teja. Mimi Chelsea ikipigania kubaki championship nitaridhika. Wapiganie tu kubeba vikombe vingine ikiwemo UEFA
Amekariri mpira huyo kiande achana nae.Acha upofu unawezaje kusema arsenal miaka yote ni kibonde wa chelsea wakat wamekutana mara 170 na arsenal kashinda mara 64 dhidi ya 56(ushindi wa chelsea) na wamedroo mara 50.
Mi huwa ukisema manure wapo vizuri sijui huwa unamaanisha nini, umewapima kwa kucheza na nani? ........ hao manure sioni hata wakimaliza big4, liva hujawataja hapo ila wapo vizuri kuliko hat hao manure. Hii comment yangu nitaiweka km kumbukumbu kwamba manure ni timu mbovuu! na wala big4 haitakuwemo.
Mi huwa ukisema manure wapo vizuri sijui huwa unamaanisha nini, umewapima kwa kucheza na nani? ........ hao manure sioni hata wakimaliza big4, liva hujawataja hapo ila wapo vizuri kuliko hat hao manure. Hii comment yangu nitaiweka km kumbukumbu kwamba manure ni timu mbovuu! na wala big4 haitakuwemo.
naona umedhihirisha kuwa huna tena hoja ya kujitetea nayo umebaki maneno matupu hahaha huna wakumnyoosha wewe hicho kidomo domo kitakatwa soon,EPL is a marathon not a sprint lets wait and see.
Huyo ameshinda goli moja, manure muandae kapu kabisa ..........
Tatizo lenu huwa mnakula michembe..mkivimbewa mnajifanya mnajua sana...wakat hata hamjaongoza timu moja kwenye dondo cup..wenzenu tunaenda kwa data nyie mnaenda kwa tunguli na kuruka ungo...chelsea ni dhaifu sana kwa sasa...na kibaya zaidi ina fight kupata vikombe 4 huku wachezaji wakisua sua..mechi tisa tu wameanza kutema ulimi
View attachment 600762 View attachment 600763
Point yako imekaa kibongo bongo sana sina tym ya kupoteza tym +data kuijibu....Kwenye hizo statistics chelsea, wameshacheza na Arsenal, spars na man city .......... manure wameshacheza na nani?
usibishane nae nduza huyo huwa hawezi kujibu hoja,yeye ni ushabiki maandazi tu.Kwenye hizo statistics chelsea, wameshacheza na Arsenal, spars na man city .......... manure wameshacheza na nani?
crystal palace,west ham,swansea hao ndiyo size yao.Kwenye hizo statistics chelsea, wameshacheza na Arsenal, spars na man city .......... manure wameshacheza na nani?
Kwann unamwacha Totenham, naye ni moto wa kuotea mbaali.. baada ya Man CtyCity na Man u wako vizuri mwaka huu. Tuache ushabiki. Chelsea tukibakia kwenye championship tumshukuru Mungu.
Mwambie baba yako atengeneze timu ambayo utashinda kila kitu na mkeo awe kocha mbuzi wa shughuli wwAcha kuchimba mkwara watu..timu ni mbovu sana..wachezaji wanakaza tu ili kumbeba kocha asifikuzwe kaz mapema japo kufikia january atakuwa ameshatimuliwa tayar...kocha gan hata hajui kucheza na sub sahihi pale timu inapokamatika..angalia game ya jana na ile game ya marudio na man u..ndo utajua huyo jamaa mwaka jana alibahatisha tu..wababe walikuwa wanatengeneza timu sasa hana chake...timu unatengeneza kumzunguka mchezaj mmoja hazard..akishikwa kwisha...timu inafungwa na arsenal timu isiyo na umoja...alafu mnasema timu ngumu..game kama tisa tu mfululizo wachezaji wanahema kama punda...na bado kuna kpind cha kucheza mechi tatu kwa wiki...et kwa kibur anamtema costa, alafu mnadai atachomoka acheni masihara