Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Wadau kwaheriniiii nitakuja kesho kuwajulia hali tupo pamoja kipindi hiki kigumu,kesho tutachambua soka tujue Morata alikuwa benchi au ? hivi Lukaku naye !!! Hahaha Conte naye sijui atajiteteaje....

By the Way ngao ya hisani ni kitu Fulani hiviiii hata hakinaga ulazima tupa kulee... Hahahhaha Kunguru Mjanja umefurahi sasa???

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kama vile naona walivyopumuaa uuuuuuuuhhh..
Usiku mwema mami

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binti unanichekesha. Kama unajua ni mpira tu mbn unapovuka? Mi ndio aina yangu ya utani huu. Samahani kama nakuboa binti.
 
Ha ha ha ha ha bora aisee we nenda tu. Kesho Mungu akipenda. Usimsahau cute b
 
Huenda hata hata hana team ya kushabikia ni bendera fata upepo tu
Kyutiiiiiiiiiii biiiiiiiii !!!!! Hahhahaha nimecheka hatariiiiii!!! Shemeji Kimarioooooooo hajhahha sisi tupo OT we never see a shame kusema sisi ni Manchester United the Redd's utatufahamu tu na utatupenda na utajiunga nasi katika kambi ya kusaga sumu, ni fitina fitani tuuu!!! Tupogo humu kitambooo sanaaaa!!!

Kunguru Mjanja embu uwe unatoa utambulisho basi maana kuna watu wanataka kutumeza hahahhahha!!

Wapi Mentor my sweet mzee wa vikatunniiii

Shemeji sisi pia tupogo kule Hispania utatuona ingawaje kule tunagawanyika... Huwa tunatoa pia back pale Italy....

Usituchukie jomoniiiiii!!!!!!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…