Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Kila siku nilikuwa nasema wing backs waongezwe maana kikosi hakina depth mwisho wa siku tunaanza kuhangaika na siku dirisha kufungwa ndo hizo zinakaribia, hii board ya chelsea inajijua yenyewe maana ina delay sana

sent from my jamii forums app iphone 7+
 
Naona mmeanza kurudiwa na fahamu ... Ngoja ligi ianze ndio mtajua
kwa hiyo demokrasia ni upinzani kushinda?



Sent From My Nokia Ya Tochi
 
Huyu naye bhana sometimes simuelewagi...kwanini sasa alimuuza JEMBE Matic? Kaniudhi sana.
conte alisema alipinga matic kuuziwa man u, sema watu walio-above the food chain hawakumsikiliza
Conte aliwaambia hata kabla hawajamuuza kwamba wasitegemee watampata hazard ndio maana wanakufa na cotinyo wa liver

Ukiona chelsea inauza mchezaji ujue tumemchoka

Matic aligeuzwa kuwa flop mara leftover mara kachoka kisa tu kaenda Man Utd. Ila kwa sasa baada ya kuonekana Conte mwenyewe hakutaka ila ni amri kutoka juu naona mmeanza kubadilia.

Wakati mwingine kuwa mkereketwa wa timu flani inakubidi kuwa na akili ya kikereketwa ya chama flani cha kijani.

eden kimario upo mkuu? Mmemchoka Matic au ndo ile sizitaki mbichi hizi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…