Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

hongera chelsea kwa ushindi wa leo toka mwanzo wa ligi wangekuwa wanacheza hivi saizi tungekuwa tunaoongoza ligi
 
Ivanovic atafute timu January,nimeipenda commitment ya Cahil ma Luiz leo
 
Ndio mkuu wangu nimerudi

Leo baba Mou kimya ...

Anasema makosa binafsi ya mabeki ndo yameleta shida....
hongera mkuu [emoji4] [emoji4] jitahidini mshiriki nafasi ya UEFA
 
Jamaa wewe ni shehe Yahya leo nalala usingizi mzito mno
 
3-4-3 Unatufaa sana, yaani leo ndio mara ya kwanza kumuona Kante anacheka, hii baada ya kufunga goli la kiufundi sana na ni goli lililoshangiliwa kuliko magoli yote, V. Moses, hazard, Matic, Kante, weka mbali na watoto,hongera boss Conte lkn Mou the blues bado tunampenda,kwenye kazi mahaba pembeni.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…