Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


Dawa yenu inachemka hii hapa chini. Si mnajua ngoma ikilia sana huwa kinatokea kitu gani ... .....





Khe khe khe nicheke mie kumbe nyie munawahara Arsenal Yaani kipimo chenu ni Arsenal. Kumbe Arsenal bab kubwa wote mnajua jinsi wanavyosakata kabumbu basi sema kubebwa na kutoa fweza ndio nyenzo yenu , no worries na hii recession tutaona kama mafioso wataweza ku-last the course.
 
Goli 5 na point sita msimu huu heri ya Hull City waliambulia droo moja!
 
Hongereni wadau hapa.....! Invisible, Mvina, AB -Mwalimu, Peasant, Masa boy et al! Your boys deserved the win.......!ngoja ss tuuguze vidonda kwanza.....!

Yaani unawasifia mafioso? Ahaha aaaaaa kumbe unawabeza Good stuff. Wenyewe wanaona kwamba ndio wameshinda hivyo PL. Subiri in two weeks hapa tutakuwa tunaomboleza. khe khe khe khe
 
Yaani unawasifia mafioso? Ahaha aaaaaa kumbe unawabeza Good stuff. Wenyewe wanaona kwamba ndio wameshinda hivyo PL. Subiri in two weeks hapa tutakuwa tunaomboleza. khe khe khe khe
 
Masa wa Nilo

Hongereni kwa ushindi wa j2, mmewaongezea stress ze ganaz!..
 
Think so ... ... .. he must, we want him on Loserfools team by any means.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…