Chelsea FC (The Blues) | Special Thread

Pole kwa mpenzi wangu wa moyo Ntuzu relax hope bado tuko preseason. ...... ohhhh!!! Mcharo baba aka my Mentor njoo tuchambue soka kama kule MU......kwa dhati kabisa mtu wangu wa nguvu kalou cool down, wapi kipenzi b5-click?? Nimekumiss?.........

Mamy wafarijiii wanaweza kunywa sumu atii
 
Last edited by a moderator:
Tumpe muda mourihno japo alidai pre season si ligi nafikiri bado anahisia kuwa tupo pre season
 
Anatukana nini sasa? Kwani haoni wanavyocheza au sheria haimeuhusu na yeye kuingia acheze pia. Mbona Gigs aliingia akacheza wakafunga

Hahahaaa mkuu wew unahisi alikuwa anawaza tusi gan
 
Jose: My record at Stamford Bridge is something incredible. I never played for a draw. Never. If today we lose, we lose... #mzee wa blah blah
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…