Chelsea FC (The Blues) | Special Thread


mkiwafunga arsenal naomba nipewe ban mwezi mmoja.

cc: Invisible Moderator
 
Last edited by a moderator:
mkiwafunga arsenal naomba nipewe ban mwezi mmoja.

cc: Invisible Moderator


Mkuu nikuombe ufatilie uchambuzi alafu uje uone Mou atakavoingia hapo Emirates.....

Hiyo ban itengue Leo Leo Mkuu. Msifikiri nyie mnaotufata nyuma yetu kwamba hatujui nia yenu ni kuchukua kombe...... Sasa tunapiga kabisa nyie ili kuwashusha chini kabisa....

Si mnamuita Mou anti-football kwa ball possession ya 29 kwa 71....sasa twendeni Emirates mkaone kz
 
Last edited by a moderator:

nimesema hivi....MKIWAFUNGA ARSENAL NAOMBA NIPEWE BAN YA MWEZI MMOJA......sibadili kauli wala msimamo.
 
TOUCHES IN OPPOSITE AREA: Look closely and observe hiyo 71% ilichezewa eneo gani la uwanja.

Mimi nasema hivi sikuona game lolote bora walilocheza Man utd (niiteni hater tu) but as a football fan kile walichofanya ni kujichisha....you don't stay with the ball kama unataka ushindi. And further more, wanaokaa na mpira sana eti ni mabeki. Mwisho unasema the best team lost..how so!!!!!!



 
cc. Mentor, Ntuzu, Invisible, ...

niko ndani ya nyumba...

forever blue..


 


You can never beat Mourinho....





Oooh Mata...your presence didn't really mata anyway! We are Chelsea....
 





Khe khe khe kheeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…