Kunguru Mjanja
JF-Expert Member
- Aug 22, 2012
- 2,047
- 3,980
- Thread starter
-
- #24,641
Hahahaha!!! Haki ya mama una vituko wewe!!!! hao malaika na makerubi wako pale katika mlingoti wa magoli tutakayofunga kipind cha kwanza yameingia 2 kipind cha pili yameingia 2 pia, ohhh!!! Haleluya naona utukufu kila mahali........
I know you are very shy.. Instead of saying your ready for something that's to loose... You're trying to hide it by saying you're ready for anything...
Hahahahah... Your welcome mom..
Yaan nyuma ya goal moja wapo kuna wale wanazi wa Chelsea wanaoshika bendera kubwa ya blue iliyoandikwa "the pride of London" sasa Courtios akiwa goal la upande huo kumfunga ni shida sana.
Hahahaha!! Nilijua hiyo kauli itawafanya muongee na nimeiweka makusud, unajua wiki yote hii tumepiga story humu sana kuna wakati mlikuwa hata hamnielewi mkijiuliza kiburi na jeuri natoa wapi, wengine mkaniona Nina imani ya kung'oa milima etc lakini in reality kwenye michezo kuna mambo 3 na mwanamichezo yoyote lazima awe tayari kwa lolote ingawaje hakuna anayeplan kufeli.
Ata km mseme refa alikubali goli ambalo sio halali fahamu kwamba tangu msimu uliopita mpk Leo hakuna timu kubwa ktk hizi zimeifunga Chelsea Zaidi ya vinyangamkela....Na kesho naanza kz yangu ya kupiga vigogo wote....tia Maji kichwani ujiandae.
Nimeshakubali kufungwa Na ManU leo lkn hainiondolei nafasi ya kuchukua kombe.........
Majeruhi yananipa wasiwasi.
Majeruhi yananipa wasiwasi.
Nimeshakubali kufungwa Na ManU leo lkn hainiondolei nafasi ya kuchukua kombe.........
kwa nini mkuu unasema hivyo ?? inaonekana umeshakata tamaa mapema . labda man wapate draw vinginevyo the blues ushindi tu. nina imani sana na kocha wangu kuliko hata wachezaji hasa inapofikia kucheza na big timu. mou kwenye hizi big match hata kama anafungwa basi kwa bahati mbaya tu si ufundi
kwa nini mkuu unasema hivyo ?? inaonekana umeshakata tamaa mapema . labda man wapate draw vinginevyo the blues ushindi tu. nina imani sana kocha wangu kuliko hata wachezaji hasa inapofikia kucheza na big timu