Checkers ni mchezo wenye uelevu na maono ya sirini

Checkers ni mchezo wenye uelevu na maono ya sirini

1749257743658.jpeg
 
Vikundi hivi, ambavyo sasa vinajulikana sana kama Jeshi la Bendera Nyekundu (Red Army), si sehemu ya ulinzi wa raia wala programu yoyote rasmi ya umma. Badala yake, vinaonekana kuwa sehemu ya mkakati wa siri wa kuimarisha udhibiti wa kisiasa wakati uchaguzi mkuu wa Oktoba 28, 2025 unakaribia.
Uchaguzi hauta haribika, kwasababu kupiga kura ni hiyari ya mtu siyo lazima.

Sisi HATUTAPIGA KURA lakini wao watatumia taarifa zako za chaguzi zilizopita wata sema ulipiga Kura na mgombea wao kashinda kwa kishindo.

Turn over ya wananchi haita kuwepo, lakini watalazimisha hivyo hivyo, na kwasababu hatutakwenda kupiga kura watashinda, na hakuna wa kuwazuia.

NIDA wanayo wao BVR wanazo wao, na hilo wanaliita daftari la mpiga kura wanalo wao, una wazui vipi?
 
Uchaguzi hauta haribika, kwasababu kupiga kura ni hiyari ya mtu siyo lazima.

Sisi HATUTAPIGA KURA lakini wao watatumia taarifa zako za chaguzi zilizopita wata sema ulipiga Kura na mgombea wao kashinda kwa kishindo.

Turn over ya wananchi haita kuwepo, lakini watalazimisha hivyo hivyo, na kwasababu hatutakwenda kupiga kura watashinda, na hakuna wa kuwazuia.

NIDA wanayo wao BVR wanazo wao, na hilo wanaliita daftari la mpiga kura wanalo wao, una wazui vipi?
Kuna watchdogs za kimataifa zinafuatilia kila hatua
 
Hapa najikuta mtu wa kwanza kumuogopa n mleta Uzi...🤔
Mtu wa kawaida huwez andaa code next level kama hii!!!

Anyway: Endeleeni kutupa somo kina kanjanja tutoke gizani..
Ubharamuse
 
Kuna awamu SITA za uongozi awamu nne zimeshatangulia ambazo ni mchonga,ruksa,lodilofa na chuma!

Awamu zilizobaki ni 6 na 4,jumla Yao ni 10 mwezi wa uchaguzi!!awamu ya mwisho kuondoka ni ya pili mwaka jana 2024 ambaye ni ruksa!!

Sasa je kabla ya jumla kuu (mwezi wa 10) ya kete mbili zilizobaki zitakua zimeliwa!!?

Unamaanisha hivyo!!?

Ngoja tuone!!
🤲🤲🤲🤲
 
Kuna watchdogs za kimataifa zinafuatilia kila hatua
Hao hata usiwape uziti, hawasaidii demokrasia na haki.

Wamekuwepo tangu enzi za chama kimoja.

Hata uchaguzi wa msumbiji juzi hapa walikuwepo na ulioba yaliyotokea.

Hao ni kama ccm ilivyo mtuma Pinda Zimbabwe kwenda kuwa muangalizi wa uchaguzi Mnagwangwa akashinda.

Hivyo hivyo uchaguzi Tanzania wao wanatuma waangaluzi sisi tunawaita wa kimataifa.
 
Kafanya kosa gani?
Nani mstaafu anaetaka Rcs,Das,Ras wasiwepo!!?,mafao ya wastaafu kufutwa!!?Raise ambaye ni toothless na Hana uwezo wa kuteua yeyote !!?cheo Cha waziri mkuu kifutwe kisiwepo!!?

Wakubwa wastaafu wote hawawezi kukubali hayo coz watakisa kuandika vimemo na kujipendekeza Kwa Rais Kwa ajili ya maslahi yao!!

Refer Uzi wa "Brother"

Lazima wastaafu watataka kuzuia Yale maagizo ya Brother asitekeeleze Wala yasiwepo kwenye katiba!!

Ndio maana kete lazima ziondolewe!!

Nawazaw na kuwazua

Nadhani!!
 
Mtiririko wa drafti lako,unajumla ya kete sita hadi sasa lakini kete nne zimeshapigwa,na kete ya mwisho kupigwa ilikuwa ni ya awamu ya pili ya drafti lako,hadi sasa kuna kete mbili tu kwenye drafti lako,je summation ya hizi kete mbili zilizo baki (4+6=10) si sawa na mwezi katika mwaka huu zitakavyopigwa ,inahitaji hekima zaidi
Pool table hii
 
Moja kati ya hizo kete mbili zilizobaki haitatoboa kufika mwezi oktoba mark my words, Itamfuata kete namba tano alipotangulia.
 
Back
Top Bottom