kichomiz
JF-Expert Member
- Feb 28, 2011
- 20,343
- 13,423
Du hii kama ni kweli,wa jikoni atarudi jikoniWambie reformed checkers iko njiani,wawe na furaha maombi yao yamesikilizwa
Du hii kama ni kweli,wa jikoni atarudi jikoniWambie reformed checkers iko njiani,wawe na furaha maombi yao yamesikilizwa
Mpangilio wa hiyo checkers umeuelewa,hekima inahitajikacode inasoma : jiwe katawala miaka 6 akaliw na kingi + 4 ya mama=10 ,wakuu iv eleksheni ni mwez wangap? huenda kete1 nayo ikaliwa naking.. kuna swali lnajtokea nan king sasa!
Sio chawa wala wapambe wa kete hizo mbili,bali wateule na wavujwa damuMnufaika wa ushindi wa hili draft ni nani?
As you said, hekima inahitajika, The game needs to end ASAPSio chawa wala wapambe wa kete hizo mbili,bali wateule na wavujwa damu
Ktk nchi hii mimi ni mdogo sana mkuu,mhhhh nawategemea mvunje hii RESILIENT KATO Emanueli misalaba
Kuna awamu SITA za uongozi awamu nne zimeshatangulia ambazo ni mchonga,ruksa,lodilofa na chuma!Mtiririko wa drafti lako,unajumla ya kete sita hadi sasa lakini kete nne zimeshapigwa,na kete ya mwisho kupigwa ilikuwa ni ya awamu ya pili ya drafti lako,hadi sasa kuna kete mbili tu kwenye drafti lako,je summation ya hizi kete mbili zilizo baki (4+6=10) si sawa na mwezi katika mwaka huu zitakavyopigwa ,inahitaji hekima zaidi
Kwani tayari zishapigwa au zipo kwa process!!?Wambie wakuje ,kete mbili zilizobaki zinapigwa zote
Kweli JAL 1 is done 2 and 3 are next!Wambie reformed checkers iko njiani,wawe na furaha maombi yao yamesikilizwa
Mpangilio 6+4,kwahiyo wataanza na 6 halafu ndio 4 ifate ama!!?Mpangilio wa hiyo checkers umeuelewa,hekima inahitajika
Dah hii code ni extraordinaryAssume drafti lilikuwa na kete sita,6+4=10, lakini kete mbili zimepigwa tena,kwanini drafti gumu hivi?,Mwezi wa 10
Brother!alietaka kukimbia kiti atapewa!!!na yuke aliegerezani atasaidia reforms na kina Mzee mzanaki na mwenzie au!!?Sio chawa wala wapambe wa kete hizo mbili,bali wateule na wavujwa damu
Mzee mzanaki na mwenzie wote watapigwa,new phase ya checkers yenyekuwa reformed itatokea,itakuwa ni historia na ushindi mkubwa wa wazalendoBrother!alietaka kukimbia kiti atapewa!!!na yuke aliegerezani atasaidia reforms na kina Mzee mzanaki na mwenzie au!!?
Mzee mzanaki kimedani muda umemwishia!!?au Kuna hatia iliyoachwa kwa muda mrefu ndio itamwondoa!!?nimeumia au na yeye ni wale wale nyuma ya pazia!!?Mzee mzanaki na mwenzie wote watapigwa,new phase ya checkers yenyekuwa reformed itatokea,itakuwa ni historia na ushindi mkubwa wa wazalendo
Yuko nyuma ya pazia,kete yake itapigwa pia kama kete ya drafti ya awamu ya 1,2,3 na ya 5 ilivyopigwaMzee mzanaki kimedani muda umemwishia!!?au Kuna hatia iliyoachwa kwa muda mrefu ndio itamwondoa!!?nimeumia au na yeye ni wale wale nyuma ya pazia!!?
Aiseh!!nilimuamini sana!Yuko nyuma ya pazia,kete yake itapigwa pia kama kete ya drafti ya awamu ya 1,2,3 na ya 5 ilivyopigwa
Mkuu uko sawa kabsaKuna awamu SITA za uongozi awamu nne zimeshatangulia ambazo ni mchonga,ruksa,lodilofa na chuma!
Awamu zilizobaki ni 6 na 4,jumla Yao ni 10 mwezi wa uchaguzi!!awamu ya mwisho kuondoka ni ya pili mwaka jana 2024 ambaye ni ruksa!!
Sasa je kabla ya jumla kuu (mwezi wa 10) ya kete mbili zilizobaki zitakua zimeliwa!!?
Unamaanisha hivyo!!?
Ngoja tuone!!
Najaribu tu kuchambua!Mkuu uko sawa kabsa
Mwaka ni mwaka wa neema na ni mwaka wa huzuni kuu kwa baadhiNajaribu tu kuchambua!
Tuombe uzima!mwaka huu ni hatari sana!!